tutin_khien

Microsoft Toolkit
là công cụ mới nhất giúp bạn Active Windows và Office 2010 cực kỳ hiệu quả. Microsoft Toolkit là phiên bản kế tiếp của Office 2010 Toolkit do CODYQX4 phát triển.

Với Microsoft Toolkit việc Active Window và Office chỉ là chuyện nhỏ. Chỉ việc click phần mềm sẽ tự động làm việc cho bạn. Đối với Office 2010 bạn có thể active toàn bộ hay 1 thành phần nhỏ trong gói... Word, Excel.

chức năng chính:

Kích hoạt Office 2010 (Sử dụng KMS)Kích hoạt WindowsChuyển đổi Giấy phép Khối lượng bán lẻ (VL)Thiết lập lại các truy cập thử nghiệmThêm một khóa làm việcKiểm tra khóa sản phẩm của bạnXem trạng thái kích hoạtSao lưu Giấy phép

Language: Multilanguage

Year: 2013

Changes:
-Full KMS Activation support for Windows 8/Server 2012 and Microsoft Office 2013 using KMSEmulator.

-Prevent clicking Credits, Readme, or Settings when the Progress Bar is active.

DOWNLOAD
hay Notes:

- cần cài đặt thêm .NET Framwork 4.0 trở lên nha:

Requirements:

Microsoft .NET Framework 4.0 or 4.5 (Not 3.5)

Microsoft or Later for Office Toolkit Support

Windows Vista or Later for Windows Toolkit Support

quephuongct

cái này hay hơn Window loader ở điểm gì vậy bạn?

Mình thấy mọi ng dùng để Cr-ack office là chủ yếu

blogg_trang

sai lầm khi cảm ơn.

bực thật ák. khi cài, nó còn cài chèn thêm 2 phần mềm khốn kiếp nào đó vào máy, trong quá trình cài đặt, Avast báo 3 lần virust. cài xong,mở Word 10 lên, vẫn chưa active dc. mở Chrome lên, nó chèn cho 1 đống tiện ích vớ vẫn. túm lại là k sd dc. cài cái này của bác cũng như là đưa rác vào máy thoi. file cài đặt cái tên lạ hoắc "Others (3)_M.T.2.4.3.rar" toàn lừa tình ae. nản

barabp

sai lầm khi cảm ơn.

bực thật ák. khi cài, nó còn cài chèn thêm 2 phần mềm khốn kiếp nào đó vào máy, trong quá trình cài đặt, Avast báo 3 lần virust. cài xong,mở Word 10 lên, vẫn chưa active dc. mở Chrome lên, nó chèn cho 1 đống tiện ích vớ vẫn. túm lại là k sd dc. cài cái này của bác cũng như là đưa rác vào máy thoi. file cài đặt cái tên lạ hoắc "Others (3)_M.T.2.4.3.rar" toàn lừa tình ae. nản Bạn chưa biết dùng hay sao mà bảo cài cái này nó cài thêm 2 phần mêm??? phần mềm Cr-ack thì lúc nào cũng nhạy cảm với phần mềm diệt virus mà, mình cũng đã quét bằng kis rồi có thấy nó báo gì đâu???

ĐIt MẸ CHỦ POST ĐUA7 PHẦN MỀM LỒN LÊN ĐỂ TUI PHẢI CÀI windows LẠI.RÁC TÙM LÙM,KO BIẾT ỨNG DỤNG GÌ NHẢY RA CẢ ĐÓNG Bạn này cũng vậy??? host trên topic hơi khó tải nên mình cũng đã up thêm host upfile.vn rồi, bạn dùng thế nào mà bảo cái này nó cài thêm phần mềm?????

bduycong

sai lầm khi cảm ơn.

bực thật ák. khi cài, nó còn cài chèn thêm 2 phần mềm khốn kiếp nào đó vào máy, trong quá trình cài đặt, Avast báo 3 lần virust. cài xong,mở Word 10 lên, vẫn chưa active dc. mở Chrome lên, nó chèn cho 1 đống tiện ích vớ vẫn. túm lại là k sd dc. cài cái này của bác cũng như là đưa rác vào máy thoi. file cài đặt cái tên lạ hoắc "Others (3)_M.T.2.4.3.rar" toàn lừa tình ae. nản ĐIt MẸ CHỦ POST ĐUA7 PHẦN MỀM LỒN LÊN ĐỂ TUI PHẢI CÀI windows LẠI.RÁC TÙM LÙM,KO BIẾT ỨNG DỤNG GÌ NHẢY RA CẢ ĐÓNG Chắch 2 bạn tải link trêm topic??? link đó file chết rồi mà? mình có up link upfile.vn bên dưới đó, bạn tải về dung và cảm nhận đi nhé? cái này chạy trực tiếp luôn mà làm gì cài vào máy mà bảo có thêm những phần mềm khác???

nk.trung

Bác chủ fix cái link upfile lên #1 đi, k nhiều người vào thấy link die lại cmt linh tinh

Tks

huyentran080789

Bác chủ fix cái link upfile lên #1 đi, k nhiều người vào thấy link die lại cmt linh tinh

Tks Mình đã Fix link trên topic rồi

thanks bạn nhé

quy_thuy

Microsoft Toolkit
là công cụ mới nhất giúp bạn Active Windows và Office 2010 cực kỳ hiệu quả. Microsoft Toolkit là phiên bản kế tiếp của Office 2010 Toolkit do CODYQX4 phát triển.

Với Microsoft Toolkit việc Active Window và Office chỉ là chuyện nhỏ. Chỉ việc click phần mềm sẽ tự động làm việc cho bạn. Đối với Office 2010 bạn có thể active toàn bộ hay 1 thành phần nhỏ trong gói... Word, Excel.

chức năng chính:

Kích hoạt Office 2010 (Sử dụng KMS)Kích hoạt WindowsChuyển đổi Giấy phép Khối lượng bán lẻ (VL)Thiết lập lại các truy cập thử nghiệmThêm một khóa làm việcKiểm tra khóa sản phẩm của bạnXem trạng thái kích hoạtSao lưu Giấy phép

Language: Multilanguage

Year: 2013

Changes:
-Full KMS Activation support for Windows 8/Server 2012 and Microsoft Office 2013 using KMSEmulator.

-Prevent clicking Credits, Readme, or Settings when the Progress Bar is active.

DOWNLOAD
Notes:

- cần cài đặt thêm .NET Framwork 4.0 trở lên nha:

Requirements:

Microsoft .NET Framework 4.0 or 4.5 (Not 3.5)

Microsoft or Later for Office Toolkit Support

Windows Vista or Later for Windows Toolkit Support

Thanks bạn na.

bản nayf Cr-ack dc windows 8 ha thớt,có bị lỗi màn hình đen khi khởi động máy o Up cho bác tool Cr-ack windows 8 hoàn chi chỉnh nè

vothi_quynhyen

bản nayf Cr-ack dc windows 8 ha thớt,có bị lỗi màn hình đen khi khởi động máy o sao mấy bạn thích Cr-ack wa key đầy không xài

AH_HA

sao mấy bạn thích Cr-ack wa key đầy không xài nếu bỏ tiền ra mua thì cũng đáng xài, không thích xin xỏ, nhờ vả

Các chủ đề có liên quan khác