keongotgili07

Mọi người cho mình hỏi tại sao hôm qua thì mình vẫn vào google.com bình thường mà hôm nay khi vào nó báo là trang web này hiện không có mà mạng của mình vẫn bình thường. Mình vào internet cũng không được. Thank mọi người.

mà mạng của mình vẫn bình thường. Mình vào internet cũng không được. nói rõ hơn xem đi bạn rốt cuộc là vào google không được hay cả internet cũng không được?

buff_archangel

Mọi người cho mình hỏi tại sao hôm qua thì mình vẫn vào google.com bình thường mà hôm nay khi vào nó báo là trang web này hiện không có mà mạng của mình vẫn bình thường. Mình vào internet cũng không được. Thank mọi người. bạn chỉnh lại thời gian của máy đi là được nếu vẫn không vào được thì load defau lại bios đi nhé

Lathrop

Thời gian của máy em vẫn bình thường mà vào internet cũng không được luôn nhưng vào mấy trang khác thì được

Averil

Thời gian của máy em vẫn bình thường mà vào internet cũng không được luôn nhưng vào mấy trang khác thì được thật là cái bạn này, tức là lên mạng được nhưng không vào được google thôi chứ gì

congchuassaacc

bạn chỉnh lại thời gian của máy đi là được nếu vẫn không vào được thì load defau lại bios đi nhé chỉnh thời gian của máy là sao ta

Twrgadarn

Đúng rồi đó bạn. Mình vào google cách nào cũng không dc nhưng mà mạng thì vẫn có

Sorrell

Bạn vào cmd ping thử 8.8.8.8 -t thử xem coi nó có replay không nhé hay bạn xóa lịch sử cookies hết đi, sau khi bạn vào google không được trước bạn có cài đặt phần mềm nào nó tự fake ip không bạn, bạn kiểm tra lại hết xem

chỉnh thời gian của máy là sao ta ví dụ như hum nay 25/10/2013 mà bạn chỉnh thời gian trên windows là 25/10/2015 thì một số máy sẽ không vào được mạng..mình không hiểu thế nào nhưng mình đã thử rồi...

Các chủ đề có liên quan khác