thang4_1976

Mình mới tìm được trang web cbox này rất hay, giao diện thiết kế đơn giản, khá giống VN-ZOOM

Cũng giống như nhiều trang web get link khác

mục đích là giúp các bạn không có acc vip download tại các trang download như fshare.vn, up.4share.vn, upfile.vn,...

và nhiều trang web nước ngoài khác có thể dowload max speed như down bằng acc vip, cái này HOT chứ, mình kết nhất khoản này

ngoài ra các MOD và AD ở đó hỗ trợ rất thân thiện và hoàn toàn miễn phí

các bạn có thể vào kiểm chứng
đây là một số hình ảnh

Còn đây là hình ảnh mạng dcom nhà mình mới down buổi trưa

max speed

Cùng tham gia và trải nghiệm nào
chả biết đăng ký chõ nào Bạn nhập tên nick vnzoom của bạn vào khung name như trên hình

sau đó kích vào login, chỗ được khoanh tròn đó, xong nhập mk là xong, chưa đầy 3 nốt nhạc

svishop

Không quảng cáo 5s, không chờ đợi link, không giới hạn dung lượng với link VN, hỗ trợ nhiệt tình,..,

beheo_hy4ever

Mình cũng dùng Dcom mà lại bị như thế này , bạn thớt biết sao không giúp mình với. Dcom 173eu1. Windows 8 32 bit.

trongvippro90

chả biết đăng ký chõ nào dùng nick ketnooi.com/forum mà bạn, vào chỗ logins ( góc phải ) đấy, điền pass của mình ở ketnooi.com/forum vào là được

hoangminh_tq08

chả biết đăng ký chõ nào Bạn nhập tên nick vnzoom của bạn vào khung name như trên hình

sau đó kích vào login, chỗ được khoanh tròn đó, xong nhập mk là xong, chưa đầy 3 nốt nhạc

Felabeorbt

hay quá thank thớt mà wap mình cũng có top mà? Bạn nhập tên nick vnzoom của bạn vào khung name như trên hình

hay quá thank thớt mà wap mình cũng có top mà? hì f556 chứ ji, bên đó chuyển qua cbox hoạt động hết rồi

cùng là trang liên kết với vnz nên bạn nhờ ở top hay cbox thì đều như nhau

mà dạo này mấy leecher hoạt động ở cbox nhiều hơn nên bạn qua cbox chắc chắn k phải đợi

ly.phamthimy

Bạn nhập tên nick vnzoom của bạn vào khung name như trên hình

Bạn xem hộ mình với, mình vào không thấy chỗ login như bạn nói

Walsh

Tắt ad block đi.

blog_kiss

bạn đang dùng diệt virut NIS à, c vào tiện ích của google chrome, tắt tiện ích NIS đi nhé

rồi khởi động lại google chrome là sẽ hiển thị đầy đủ

Các chủ đề có liên quan khác