crazy_angel

OpenDrive 1.5.3.1

Không giới hạn lưu trữ, sao lưu trực tuyến & dịch vụ quản trị nội dung đám mây

Lưu trữ tài liệu , âm nhạc và hình ảnh trực tuyến

Với quyền truy cập, chia sẻ và hợp tác

Tất cả trong một môi trường đơn giản để sử dụng và an toàn.

Đồng bộ các tập tin và thư mục trên máy tính hay thiết bị lưu trữ bên ngoài của bạn tạm thời hay vĩnh viễn với OpenDrive. An tâm khi biết rằng bạn có thể nhận được dữ liệu của bạn bất cứ lúc nào.

OpenDrive làm cho việc chia sẻ tập tin và hợp tác đơn giản và an toàn.

Sao lưu tất cả dữ liệu của bạn trực tuyến, và dễ tiếp cận bất cứ khi nào và bất cứ nơi nào bạn cần.

OpenDrive cho Windows Link trực tiếp đến dịch vụ điện toán đám mây bằng cách tạo ra một ổ đĩa ảo ngay trên Desktop của bạn. Lưu trữ, chia sẻ và đồng bộ tập tin và thư mục giữa nhiều máy tính, thiết bị, và điện toán đám mây trực tiếp từ OpenDrive cho ứng dụng Windows . Bạn có thể mở, chỉnh sửa, và lưu trữ các bản giống như một ổ đĩa truyền thống, nhưng bạn cũng có thể chia sẻ các tập tin với bất cứ ai thông qua tập tin URL link

Lưu ý : OpenDrive yêu cầu người dùng tạo tài khoản (nhấp vào đây create an account.). Basic Plan bao gồm dung lượng 5GB miễn phí, 1 GB /1ngày với băng thông cho 1 người dùng với tốc độ tối đa 200 KB / s.

nhibecky_annie

Trang này bắt đầu có tài khoản miễn phí rồi nhỉ, trước kia phải trả phí hết. Nhưng nhiều hạn chế lắm. Download 1GB/ngày, upload thì Unlimited.

pe_su_gl_16

bạn upload dữ liệu lên đám mây cẩn thận nhé, như trước bà chị tui để dữ liệu lên đó do không biết nên sau 30 ngày nó tự động xóa File

bạn upload dữ liệu lên đám mây cẩn thận nhé, như trước bà chị tui để dữ liệu lên đó do không biết nên sau 30 ngày nó tự động xóa File Bà chị bạn không tìm hiểu kỹ trước khi dùng. Mà bà ấy dùng trang nào thế?

coccon83

Bà chị bạn không tìm hiểu kỹ trước khi dùng. Mà bà ấy dùng trang nào thế? uh đúng rồi, bà chị mình đang dùng icloud xài cho IOS của bã, mà hình ảnh của bã úp lên trên đó mất hết rồi, mấy tấm hình hiện tại thì còn, còn lại trước 30 ngày thì bị del hết, mình đã nỗ lực cứu dữ liệu dùm mà không được

gol_lele

Giờ đua nhau bắt chước cái công nghệ đám mây loạn mất. Thấy cái dropbox cũng tiện mà, giờ có chức năng tự lưu hình desktop khi nhấn Print Scr

Các chủ đề có liên quan khác