qthai_drt

nhà xa không dung mạng dây dc. mấy bác viettel choi ác quá giờ dùng mimax còn 15kb/s . vào web đọc báo cũng mệt. chán....lên mạng tìm thì chỗ nào cũng nói cách phá dùng proxy mà có dùng đuọc đâu .

ngochuyen_1393

nhà xa không dung mạng dây dc. mấy bác viettel choi ác quá giờ dùng mimax còn 15kb/s . vào web đọc báo cũng mệt. chán....lên mạng tìm thì chỗ nào cũng nói cách phá dùng proxy mà có dùng đuọc đâu . như mình xa nên cột

Oliverios

vẫn dùng được bt mà

mình còn 1 cách nữa

chữ kí @Hoàng Hùng nhìn phê ghê

bolide_rain

mình ở Mỹ Tho hack bằng cách cũ vẩn dc nhưng down dc có 60kb/s là max còn lên HCM thì chịu chết @@~

lovely_yoyo

thím nào bit hack pass wifi k, dek bên cạnh nhà e có sóng wifi mầ mò pass mãi éo dc.... ketnooi.com/forum có hướng dẫn cụ thể! chịu khó tìm nha!

vẫn xài vô tư đấy thôi! chờ 16

hat139

mình ở Mỹ Tho hack bằng cách cũ vẩn dc nhưng down dc có 60kb/s là max còn lên HCM thì chịu chết @@~ cách của ku gì share được ak!

cái chữ ký của Hoàng Hùng phê lol quá!

truongxuan

chuyển sang mạng vina đăng ký goi D1 mà sài. dk soạn D1 ON gửi 888,1g tốc độ cao, phí 3000d/24h Sử dụng trong ngày đến 24h.

hathuhuong88

chuyển sang mạng vina đăng ký goi D1 mà sài. dk soạn D1 ON gửi 888,1g tốc độ cao, phí 3000d/24h Sử dụng trong ngày đến 24h.

Các chủ đề có liên quan khác