boy_dangyeu001

Tình hình là dạo này em thấy trên youtube.com có rất nhiều video không thể xem được khi tải về mà chỉ có thể xem online. Em có tìm hiểu nhưng không tìm ra cách khắc phục. Em làm movie này để mong các ACE trên dd có cái nhìn rõ ràng hơn(do em xem vài topic trên dd, có cả hướng dẫn cách khắc phục nhưng vẫn không thành công.) và chỉ em cách xử lý với ạ. Do em cũng không hiểu sao dạo gần đây youtube làm sao mà có cái tải về xem ngon lành có cái tải về không xem được tí nào cả ạ. Mong các pro giúp cho. . Thk các bác.

ayorina_chen

bạn có thể dùng thêm phần mềm Youtube Downloader HD để khắc phục tình trạng trên.

link và bài hướng dẫn đây :

kemdau1410

bạn có thể dùng thêm phần mềm Youtube Downloader HD để khắc phục tình trạng trên.

link và bài hướng dẫn đây : Chuyện down về thì không có vấn đề gì bạn à. Vì mình dùng IDM vẫn down tốt. Tuy nhiên, mình cũng đã thử cách của bạn. Đã down về được nhưng vẫn gặp vấn đề cũ. Đó là down về nhưng không xem được. Mong ACE chỉ giáo thêm ạ. . Thân

tony_bee

đó là do định dạng mp4 nó tách 2 file nhạc và hình ra. mình cũng gặp trường hợp như bạn nhưng mình dùng phần mềm trên và chọn định dạng flv trước khi dowl

penhox_codon

bạn vào đây dowload bằng IDM thông qua trang wep này là ok !

chjken_b0y2904

Video down về xem được rồi, nhưng khi nâng cấp FF thì lại bị. chẳng còn cách nào khác để sửa. nên lại cặm cụi ghost lại win. rồi cài lại IDM 6.15 lại thấy Ok

Các chủ đề có liên quan khác