saint3n

Mọi người ơi, cho mình hỏi, hôm trước mình lỡ tay update window( mình dùng windows 7), cái ie9 và skype bổng nhiên không sử dụng được, ie thì nháy lên 1 cái rồi tắt, skype thì không hiện bảng đăng nhập. Mình đã tìm kiếm rất nhiều trên internet và làm theo hướng dẫn của mọi người nhưng không thành công. Mình gỡ ie 9 nhưng nó không chuyển về ie 8, setup ie 10 thì không được. Mình nộp thuế bằng trình duyệt ie nên rất cần nó. Mọi người có cách j giúp mình với. Thanks a lot.

sailamkhi_yeu25

Mọi người ơi, cho mình hỏi, hôm trước mình lỡ tay update window( mình dùng windows 7), cái ie9 và skype bổng nhiên không sử dụng được, ie thì nháy lên 1 cái rồi tắt, skype thì không hiện bảng đăng nhập. Mình đã tìm kiếm rất nhiều trên internet và làm theo hướng dẫn của mọi người nhưng không thành công. Mình gỡ ie 9 nhưng nó không chuyển về ie 8, setup ie 10 thì không được. Mình nộp thuế bằng trình duyệt ie nên rất cần nó. Mọi người có cách j giúp mình với. Thanks a lot. bạn kích hoạt Windows bản quyền chưa?

hanhphuc.72611

bạn kích hoạt Windows bản quyền chưa? Mình không biết bạn ơi. Bản windows này người ta mới đến cài cho mình. Bạn có thể hướng dẫn cụ thể hơn không

qquockhoa

bạn download trình duyệt mới đi Firefox hay Google Crome....còn việc kích hoạt bản quyền hay chuyện chuyện j đó xử lý phức tạp lắm

hongruoi7688

bạn download trình duyệt mới đi Firefox hay Google Crome....còn việc kích hoạt bản quyền hay chuyện chuyện j đó xử lý phức tạp lắm Nhưng mình cần ie để khai thuế

aloha_everyone

Nhưng mình cần ie để khai thuế bạn có thể cho mình vào máy tính của bạn, xem có vấn để gì hỗ trợ ko? nếu bạn cho phép thì cài Teamviewer rồi gửi cho mình ID và Pass là được

jn_xjnh_online

không hiểu sao IE của mình bị lỗi cứ mở lên là bị kéo hình xong là full hết cả màn hình ra, không làm được cái gì khác nữa. Muốn tắt lại phải Task manager

Các chủ đề có liên quan khác