ngoctuyet_th207

Không biết Firefox của mình bị lỗi gì, khi vào các trang web thì nó không hiển thị các button, như ảnh ở hình dưới, ảnh 1 mình dùng google chrome thì hiển thị đầy đủ, ảnh 2 thì mình dùng firefox bị lỗi. Ai biết giúp mình với

p3kut3_jub0ypr0

Chỉ 1 trang đó thôi hả bạn. Nếu chỉ 1 trang thì đó là do khả năng tương thích website và trình duyệt bạn à .Ko fai do firefox của bạn có vấn đề. Nếu firefox của bạn có vấn đề thì bạn có thẻ remove addon không cần thiết đi và tải bản mới nhất (final hiện tại là 16.0.2) về cài lại xem.

Glendale

Không bạn, nhiều trang cũng bị vậy, nhất là mấy trang forum đó bạn, phần đăng nhập mình gõ chữ nhưng nó không hiện luôn.

Coman

Thì trình duyệt khác vẫn được mà, ý mình hỏi là firefox bị lỗi gì đó bạn

Troyes

thanks bạn chả hiểu sao mình chả động đến cái đấy bao h mà uncheck lúcn ào k biết

Mình mấy hôm trước xài ff 16.02 cũng bị thế chuyển sang dùng chome thấy nóng máy lên rõ rệt nhấy là mấy web phim. Giờ cài ff 17 thì ổn rồi

các bạn ơi .giúp mình với firefox của mình không xem được hình ảnh ở web là sao vậy à. Mình đã cập nhật flash cho nó rồi mà không được.

Brainerd

xoá hết cookies, cache,.... đi bạn Mình cũng xóa hết rồi nhưng không được bạn à.

Các chủ đề có liên quan khác