Terrel

xin hỏi mọi người chỉ giúp em với,làm mãi mà không được???thank!

Pic_xynh

kiếm cái sim vina rồi xác minh sdt.sim viettel,mobi nó không gởi mã xác minh về đâu.Trường hợp này chỉ xác nhận sdt thôi,mail cũng vô ích.Mà chắc thím này lập nhiều nick face quá nên nó mới bắt xác minh đây

cu_nhan_9x_tb

em làm không được,chỉ có mỗi bước xác minh bằng hình ảnh thôi??? nếu làm theo nó làm sao mà nhớ được hết ảnh bạn bè trong fb,thì quá thời gian, không thể làm được nữa- mất nick fb.

boy9x_codon_hp

Cái này gấp các bạn cho em hỏi luôn fb của em tự nhiên nó báo treo ,đn vào báo treo,trên dt cung không thể vào được vây là sao các bác? nếu làm tiếp lại đến bước xác đinh danh tính,làm nữa là toi luôn???!fb quan trong có ai từng làm giúp em với.ở đây hd em không làm được???

Caddaric

em làm không được,chỉ có mỗi bước xác minh bằng hình ảnh thôi??? nếu làm theo nó làm sao mà nhớ được hết ảnh bạn bè trong fb,thì quá thời gian, không thể làm được nữa- mất nick fb. j nghe cực khổ thế.đưa face đây t xác minh cho.mà đổi pass lại 123456 để khi nào t xác minh xong thì t pm

onggia_bongxu

j nghe cực khổ thế.đưa face đây t xác minh cho.mà đổi pass lại 123456 để khi nào t xác minh xong thì t Phần mềm em đã Phần mềm cho bác bác giúp em nhé,em Thank nhiều. gluu kết bạn nhé ,fb của em

aitran131

Đơn giản thôi,nhắn tin số điện thoại là được hi

, , , ,

còn bác nào nữa không giúp em với! em hỏi luôn có cách nào tăng like cho page free không ạ? em đang ngâm cứu cái món này?!?

Các chủ đề có liên quan khác