i_am_me204

Cho mình hỏi các pác, chuyện là thế này mình dùng laptop của công ty thì để ý thấy mỗi khi mình cần nhập username và password thì trong mục password xuất hiện biểu tượng con mắt. Mình phát hiện điều này vì khi mình lên web ở máy tính bàn của nhà mình thì không thấy biểu tượng con mắt này. Xin cho hỏi có phải công ty đã cài chương trình gì đó theo dõi trên laptop phải không? Họ có biết password và tài khoản trên mạng của mình không? Xin cho mình nhiều thông tin về chuyện này. Thank các pác!

cafenet_plus

Đó là nút tắt show kí tự bạn điền vào thanh passwords thay vì nó là Chấm đen hay đó. Mình thấy windows 8 mình cũng vậy.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
W 10 biểu tượng của làng di động trước khi iPhone xuất hiện InterNet 2
W Thế nào là giá trị hàng hóa? Vì sao nói giá trị hàng hóa biểu hiện quan hệ sản xuất xã hội? Tài liệu chưa phân loại 0
K Thế nào là giá trị hàng hóa? Vì sao nói giá trị hàng hóa biểu hiện quan hệ sản xuất hàng hóa? Tài liệu chưa phân loại 0
Q Quy luật biện chứng về lực lượng sản xuất và quan hệ sản xuất và biểu hiện của nó trong quá trình xâ Tài liệu chưa phân loại 0
D Mối quan hệ biện chứng giữa lực lượng sản xuất và quan hệ sản xuất và biểu hiện của nó trong quá trì Tài liệu chưa phân loại 0
B Những biểu hiện mới trong xuất khẩu tư bản của chủ nghĩa tư bản ngày nay và đôi điều rút ra trong vi Luận văn Kinh tế 0
A Những biểu hiện mới trong xuất khẩu tư bản của chủ nghĩa tư bản ngày nay và đôi điều rút ra trong vi Tài liệu chưa phân loại 2
A xuất hiện hình tam giác vàng ở biểu tượng mang nhưng vẫn vào đc mạng là sao??? InterNet 6
K biểu tượng khiên của khiên của win 7 xuất hiện trên corel draw 12 Thủ thuật tin học 4
D Cái biểu tượng xuất hiện khi đăng nhập wifi này là gì ?? ?? ?? ??? ??? ?????????? ????????? InterNet 2

Các chủ đề có liên quan khác