các bạn cho em hỏi cách khắc phục. Sau khi em dùng 1 số phần mềm hack băng thông trên mạng về cho Dcom viettel 173 EU1, lúc vào chọn chế độ mạng, chọn sang chỉ GSM ấn áp dụng thì nó hiện "Áp cụng mới không được cài đặt". Em gỡ ra cài lại vẫn không được. Mong được các cao thủ trợ giúp!v

Napoleon

Bạn dùng phân mềm cài từ usb dcom à. Với cái Dcom viettel 173 EU1, nếu bạn dùng gói MCTD thì nó sẽ không cho áp dụng chỉ GSM đâu, tại mặc định là 3g nên nó không cho chuyển về 2g.

Google sreach phần mềm của dcom viettel 173 eu1 dùng cho hack thì mới áp dụng gsm được.

narutocr7

Của mình thì lại không chuyển qua WCDMA được nó chỉ EDGE thôi không vào 3G được mà cài đi cài lại phần mềm vẫn không chỉnh lại được

Chẳng biết nó bị làm sao !

Của mình thì lại không chuyển qua WCDMA được nó chỉ EDGE thôi không vào 3G được mà cài đi cài lại phần mềm vẫn không chỉnh lại được

Chẳng biết nó bị làm sao ! bạn dùng Your Unin-staller! gở ra rồi restart máy xong cài lại là hết.

chencuong

bạn dùng Your Unin-staller! gở ra rồi restart máy xong cài lại là hết. thanks bạn nhé để mình thử xem sao đang phải dùng cái Dcom mượn @!

t cũng có cách nay ngon nhưng up lên phần mềm lâu tai dung dcom, ban tải phần mềm dcom cho dcom cua ban tren mang co nhiều về chạy xong gỡ bỏ cài lại là ok, t cung bi trường hợp như vậy nhưng giờ ok rui

helen_bui_1987

nhiều chú nghịch dail write port thật :3 Toát mồ hôi với cái đó có ng cài lai windows đi windows lai nhưng đều bó tay.

riu_hbt

Mà sang tháng bán tống bán tháo Dcom viettel thôi. Cái Dcom mình còn éo unlock được mới bá. :Đ

Các chủ đề có liên quan khác