kesitinh

Chào cả nhà, chả là thế này, lúc nãy em vừa xóa lịch sử web (lịch sử 1h). rồi sau đó e vào trang facebook thì tự dưng nó hiện nick và pass của 1 tài khoản khác, tài khoản này là của thằng bạn e,nó đã đang nhập vào máy em từ rất lâu rồi. E thấy lạ nên vào ''Cài đặt > Hiển thị cài đặt nâng cao > Quản lí mật khẩu đã lưu '' Trong mục mật khẩu đã lưu thì nó hiện lên rất nhiều tài khoản và pass của nhiều tài khoản của nhiều trang web khác nhau, mà các trang web này đã từ rất lâu không vào, thậm trí là hơn 1 năm, trong 1 năm đấy e đã cài lại windows 2 lần rồi. Vậy cho e hỏi sao đã cài lại windows rồi mà vẫn còn lưu lại mật khẩu. Và các tài khoản,mật khẩu ấy được lưu ở đâu, cách lấy ra như thế nào. Ah trước khi xảy ra truyện này thì Google Chrome không lưu lịch sử web. Rất mong được các cao thủ Vnz trả lời. Thanks nhiều.

haphuong31_ptit

cài lại windows mà không format lại ổ cài thì nguy cơ vẫn còn đấy. trong file windows.old thì phải. không rõ lắm

Dilwyn

cài lại windows mà không format lại ổ cài thì nguy cơ vẫn còn đấy. trong file windows.old thì phải. không rõ lắm Mình cũng hay cài thẳng kiểu vậy, nhưng del hết windows.old đi rồi. Vậy bác có biết lôi mấy cái tài khoản và mật khẩu đấy ra kiểu gì ko

Các chủ đề có liên quan khác