chào các bạn!!!
sau nhiều lần lang than và tìm kiếm phần mềm quản lí android trên pc. mình phát hiện ra phần mềm Wondershare mobilego có thể download file apk trên google play trực tiếp trên trình duyệt của nó!!! mời các bạn xem 1 số hình ảnh!

dưới đây là giao diện chính của phần mềm: nó bao gồm phần quản ký smartphone android nếu có kết nối cáp USB

dưới đây là giao diện của google play trong Wondershare mobilego giống hoàn toàn với giao diện trang chủ của play.google.com

muốn tải file apk về chỉ cần chọn chữ "miễn phí" như hình vẽ dưới đây.

hay cũng có thể tải về bằng cách nhấn cài đặt nếu chúng ta vào trang riêng của từng app

cuối cùng sau khi tải xong ta vào folder nơi lưu các file đã tải về rồi copy vào thẻ nhớ sau đó vào điện thoại để cài đặt.. thư mục download của nó thường là foder mặc định ( các bạn vào setting để xem folder)

link download Wondershare mobilego + key

pass: huynhho

Chia sẻ cách này nữa

How to download Apk from google play

Cài cái plugin cho Chrome là có thể download apk trực tiếp. Rất hữu ích cho ai muốn copy apk để cài các máy khác nhau

Download and Install:

APK Download 1.5

Code:
http://cloud.liketly.com/egtVUd2Avk402C3

Mở Chrome lên, rồi copy link sau vào để mở trang quảng lý Mở rộng Chrome
chrome://extensions/
Kéo thả file vừa download về tại đây để cài đặt

hoa_ngoclan

ích lợi khi dùng cách này là j z là có thể download ứng dụng cho điện thoại android khi họ hạn chế về 3G và wifi....... mình thấy có mấy trang họ bày cách download trên pc....mà mình làm thấy phức tạp..thấy cái này dễ mình post lên để tham khảo........mong bạn và mấy bạn khác đừng ném gạch

Thanks bạn hiền mình đang tìm cái này để sáng mai mình thử. Mình đang cần vài app trên google nhưng không tài nào download về dc thanks bạn.

tuanmaanh

Thanks bạn hiền mình đang tìm cái này để sáng mai mình thử. Mình đang cần vài app trên google nhưng không tài nào download về dc thanks bạn. k có gì......

giacmotoday

Uk, cảm ơn, rất hay, không cần phải tải bằng điện thoai cái này mình tình cờ gặp được....may mắn là các bạn thích....hihi

hungviet99

có tới 32 lượt download bằng mediafile mà được 2người cảm ơn........... sao vậy nhỡ..... ủng hộ mình đi chứ

Colver

thank bạn , phần mềm hoạt động cực tốt , giờ tha hồ download file apk tren pc

HEO_TAMYHU

Link die mẹ zùi sao die được bạn.......... vẫn bt

nếu mediafile k được thì link sever google đó bạn........

back_t0_zer0

Tải ứng dụng chưa cài thì OK!

Nhưng tải ứng dụng đã cài rồi thì làm sao? bạn đừng đăng nhập vào tk google thì ok.....................

đang cần cái này. Tìm kiếm mấy tháng nay rùi.Toàn phải qua nước ngoài dow file apk. Tiếng anh còn đỡ , mấy file apk tiếng trung , nhật hay pháp không tài nào kiếm dc. Để test rùi thanks b5n

Các chủ đề có liên quan khác