Em mới cài phần mềm này nhưng Cr-ack theo cách của windows 7 thì không được! Không bít có bác nào Cr-ack được trên windows 8 chưa nhỉ

mình chắc là cũng có nhìu người thắc mắc như mình

hoangtooanh

Nếu bạn chạy trực tiếp hay run as administrator file LXK Proteus 7.8 SP2 ENG v1.0.1.exe cũng k dc, thì các bạn nhấn chuột phải vào file LXK Proteus 7.8 SP2 ENG v1.0.1.exe >>> properties >>> compatibility >>> compatibility mode >>> run this program incompatibility mode for: windows xp sp2

Devereau

em đang sài windows 8 chọn windows xp sp2 mà sao vẫn không chạy đk LXK 7.8 SP@ ENG v.1.0.11.exe đk...pro nào giúp em với

Henwas

muốn cài đặt được thì bạn phải gỡ sạch, xóa regedit theo hướng dẫn. còn phần update thì bạn phải click chuột phải chon run as admin nó mới update được.

baby_nolove

em mới cài protues 8.0 trên win8 pro nhưng Cr-ack không dc. các bạn giúp e cách Cr-ack vơi ah.

ruby_chun

muốn cài đặt được thì bạn phải gỡ sạch, xóa regedit theo hướng dẫn. còn phần update thì bạn phải click chuột phải chon run as admin nó mới update được. tui đã thử và thành công thank bạn

quach_tieuthu

trên win8 không cần gở bỏ đâu. Trong phần chạy update kích chuột phải vào file "LXK proteus..." chọn Run as administrator

hanhnhinl

Minh cai dc 7.8 ma không cai dc 8.0 khi cai nhung khong mo phong dc pic chung to chua Cr-ack dc nó toàn báo lỗi là not product key 16f877 hay gì gì đó chán vãi

gdpt_kyvien_nt

mình làm theo hướng dẫn ở đây...và kết quả của mình là

ms_park2008

khi Cr-ack chú ý nhớ đừng bỏ thư mục Cr-ack vào thu mục có chữ viết bằng tiếng việt , không hiện ra key hic

Các chủ đề có liên quan khác