Mantotohpa

các bạn à các bài nhạc của mình tảo về máy lúc đầu là có hình 1 nốt Móc đơn và chữ MP3 bên dưới nhưng khi em đổi tên thì
nó ra hình 1 tờ giấy có 6 chấm ở giữa sao vậy. Cũng như phim mình download về cũng có hình vậy làm sao mà xem

Mantotohpa

Trích:

super sentai

các bạn à các bài nhạc của mình tảo về máy lúc đầu là có hình 1 nốt Móc đơn và chữ MP3 bên dưới nhưng khi em đổi tên thì

nó ra hình 1 tờ giấy có 6 chấm ở giữa sao vậy. Cũng như phim mình download về cũng có hình vậy làm sao mà xem

dễ thôi mà.khi đổi tên bạn làm mất phần đuôi .mp3 của file nên bị thế.

Bi h đổi lại tên file nhạc nhớ là thêm phần mở rộng lớn .mp3 vào( ví dụ : love.mp3)

Sau đó vào Control panel, rồi bật Folder options, chọn thẻ View, sau đó đánh dấu tích vào thiết lập hide extensions for known file types , chọn OK.Làm như thế phần đuôi file sẽ bất hiện lên, tránh bij như thế nữa.nếu muốn hiện đuôi file thì lại làm như trên nhưng bỏ dấu tích đi.

Còn phim không xem được có thể là do máy bạn chưa có chương trinh xem phim.Download 1 chg trình về cài vào rồi dùng chương trình đo để xem

Cái này tốt lắm nè: KMP player :

Elroi

cũng đựoc bất sao.Tuy nhiên nếu window media không mở được thì cài thêm chương trình đó vào

Các chủ đề có liên quan khác