Jeffrey

hồi hè lớp 6 hay lớp 7 gì đó sau khi đi bãi biển Quất Lâm ( Nam Định ) về mình gặp một bạn gái rất xinh, tầm tuổi 90 như mình. Đặc điểm của bạn ý là có một cái nốt ruồi ở giữa cằm, nhà thì đuơng nhiên là cách bãi biển khoảng vài cây. Mình gặp bạn khi xe khách ( trên đường từ bãi biển về thành phố Nam Định ) dừng lại 10 p cho mấy ông lái xe ăn sáng. Có thông tin gì về bạn xin gửi về đất chỉ email [email protected]

Trentin

cung lâu quá rồi còn gì nữa hở bạn.mà nói chung chung như vậy khó tìm lắm ,trên đời có nhiều bạn gái trông như vậy bất à?Thử nói rõ hơn nha:tóc dài hay ngắn,cao hay thấp,có đeo kính không.....

sep_truong

hic bạn ơi tương tự mò kim đáy biển quá, nhưng bít đâu có duyên trời lý năng tương ngộ

hehhe

90 TUỔI àh.Mình có nhìn lầm không.Xuống lỗ rồi còn đâu mà kiếm

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K Viết thư cho một người bạn để tìm hiểu về đất nước mình Văn học 0
K [Free] Đề tài Tìm hiểu một số yếu tố ảnh hưởng đến sự lựa chọn bạn học của học sinh trung học phổ th Tài liệu chưa phân loại 0
D Áp dụng thuật toán best first search vào tìm đường đi từ một điểm đến một điểm khác trong bản đồ của một xã Công nghệ thông tin 0
D Tìm hiểu sự thành công thách thức của một chuỗi cung ứng Luận văn Kinh tế 0
D Góp phần tìm hiểu một số vấn đề lịch sử cận đại Việt Nam Ebook PDF Văn hóa, Xã hội 0
D Tìm hiểu về thực trạng công tác tổ chức phân công hiệp tác lao động tại một tổ chức, từ đó đưa ra đánh giá, nhận xét và hướng hoàn thiện Luận văn Kinh tế 0
D Tìm hiểu thuyết Mo - Hucken và áp dụng xây dựng giản đồ phân tử π cho một số hệ liên hợp Khoa học Tự nhiên 0
D Lựa chọn một hệ thống thương mại điện tử (TMĐT) đang hoạt động. Tìm và lập danh sách các hệ thống tương tự (hệ thống vừa lựa chọn) Thương Mại Điện Tử 0
D Tìm hiểu bộ lọc IIR và kiểm tra một số ứng dụng của bộ lọc này Khoa học kỹ thuật 0
D Tìm hiểu một vài phương pháp tách từ trong văn bản tiếng việt Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác