các bạn tìm giúp mình game gardenscapes 2 full Cr-ack nha, hay là cho mình key của game này cũng được, mình tìm hoài mà không thấy, thanks các bạn nhiều!

Gardenscapes 2 có những trải nghiệm độc đáo của Gardenscapes ban đầu đến một cấp độ hoàn toàn mới! Khu vườn ở bất nơi Austin được sinh ra và lớn lên tại đang trong tình trạng đáng thương. Tóm tắt và bỏ rơi, nó đang chờ bạn đến và khôi phục lại nó! Austin đi cùng đến nơi thời thơ ấu của mình, gặp bố mẹ của mình, và thu thập các hình ảnh cũ và những điều đáng nhớ khác từ quá khứ của mình. Chạy bán những thứ cũ tìm thấy xung quanh nhà để thực hiện những ý tưởng trang trí ban đầu của riêng bạn! Giúp người bạn tốt cũ của bạn mang lại trong vườn nhà nở hoa một lần nữa trong thương hiệu mới hit này từ Playrix!

80 + mức HO

60 mặt hàng trang trí ngoài trời!

Nhân vật 3D tùy biến!

Hoàn thành một album ảnh gia đình

links: Code: http://uploaded.net/file/k0ni707k/Gardenscapes2SE.rar

tien_kin

không down được bạn ơi, bạn down về rồi up lên mediafile được ko? thanks bạn!

không down được bạn ơi, bạn down về rồi up lên mediafile được ko? thanks bạn! Link đã được leech, tải tốc độ max:

luat_trau

vẫn fail bạn ơi, không leech được link, hic, game hay mà không down ve được uổng quá!

lifestronger

vẫn fail bạn ơi, không leech được link, hic, game hay mà không down ve được uổng quá! Phải cái này ko?

Link:

Pass: minigames.vnsharing.net

Collin

vẫn fail bạn ơi, không leech được link, hic, game hay mà không down ve được uổng quá! get links max speed cho bạn đây :
[br]

rubiken87

các bạn tìm giúp mình game road crash nha, tìm bản full hay Cr-ack cũng được, thank các bạn nhiều!

Các chủ đề có liên quan khác