ooooodon

Recover My Files v5.1.0.1864 quá nổi tiếng trong việc phục hồi dữ liệu ( Khi patch.Cr-ack sẽ trở lại bản build 1824 Professional (mới nhất so với các bản khác từ trước đến nay, bản này đảm bảo sạch 100%).

Trích: Recover My Files là một phần mềm khôi phục dữ liệu mạnh mẽ do nhiều nguyên nhân khác nhau, như vô tình xóa, cố ý xóa dạng Delete + Shift hay đã định dạng lại ổ đĩa trên máy.

Trích: Nói một cách khác, Recover My Files tối ưu đến mức thấp nhất trong quá trình tìm kiếm, giúp bạn lấy lại những file dữ liệu đã mất "Một đi không trở lại" khi nó đã hiện hữu trên máy trước đó.

Trích: Những chức năng cơ bản: Khôi phục email đã bị xóa (format); Khôi phục những tài liệu đã bị xóa; Khôi phục những tài liệu lưu trữ đã bị xóa; Khôi phục ảnh số; Khôi phục file Media đã bị xóa... ( Khi patch.Cr-ack sẽ trở lại bản build 1824 Professional (mới nhất so với các bản khác từ trước đến nay, đảm bảo sạch 100%).

FIX Link Mediafire [HOT-LIVE LINK]: [patch.Cr-ack]

======Reup dự phòng============================================ ==========

Link Full Upfile:

Link Upfile 1:

Link Upfile 2:

Link BOX 1:

Link BOX 2:

Link G.Code 1:

Link G.Code 2:

Link MF 1:

Link MF 2:

================================================== =====================

Chúc các bạn thành công.

telecom_uct

Link Mediafire [HOT-LIVE LINK]: Recover My Files v5.1.0.1864 (1824) Full Final [patch.Cr-ack]

Chúc các bạn thành công.

Bạn nên sửa lại link để vào cho nhanh:

Recover My Files 5.1.0.1864 [1824]

( CÁC BẠN COPY LINK DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT, ĐỪNG BẤM TRỰC TIẾP VÀO LINK )

anhdangtimem_pl

Bạn nên sửa lại link để vào cho nhanh:

Recover My Files 5.1.0.1864 [1824]

( CÁC BẠN COPY LINK DÁN VÀO TRÌNH DUYỆT, ĐỪNG BẤM TRỰC TIẾP VÀO LINK ) Phải ghi chú nữa hả bạn. mình chỉ cần sửa thời gian chờ trang chuyển tiếp là ok mà.

Giữa Copy và chuyển tiếp cái nào nhanh hơn và tiện hơn khi người mới vào ketnooi.com/forum.

Thông cảm cho mình nhé bạn thân.

MrKen_pr09x

Phải ghi chú nữa hả bạn. mình chỉ cần sửa thời gian chờ trang chuyển tiếp là ok mà.

Giữa Copy và chuyển tiếp cái nào nhanh hơn và tiện hơn khi người mới vào ketnooi.com/forum.

Thông cảm cho mình nhé bạn thân. Không phải vậy! Ghi chú của mình là để các bạn hay có thói quen click vào link bị lỗi rồi tưởng link died.

Cái mình muốn nói ở đây là hyperlink của bạn:

Bạn đâu có biết nhiều máy bị chặn khi vào blogspot. Thay vì bạn chỉ hyperlink Mediafire thôi :

Mình chỉ góp ý để các bạn vào download được và nhanh thôi! Đâu có gì là thông cảm hay chả thông cảm.

puppy_s2

Không phải vậy! Ghi chú của mình là để các bạn hay có thói quen click vào link bị lỗi rồi tưởng link died.

Cái mình muốn nói ở đây là hyperlink của bạn:

Bạn đâu có biết nhiều máy bị chặn khi vào blogspot. Thay vì bạn chỉ hyperlink Mediafire thôi :

Mình chỉ góp ý để các bạn vào download được và nhanh thôi! Đâu có gì là thông cảm hay chả thông cảm. Thank bạn. Mình sẽ có giải pháp tối ưu hơn.

cài đặt xong, đã tìm thấy file bị xóa nhưng cách khôi phục như thế nào nhỉ, xin chỉ giúp mình từng bước khôi phục được không, xin chân thành cám ơn

pe_h30_kute

Chủ Topic đã nêu nhiều về chức năng hồi phục file và cả tên file cũng gây sự hiểu nhầm. Thực sự nó làm được rất nhiều, files, folders mà ngay cả ổ cứng bị format, mất định dạng, mất tên và thậm chí bị delete partition nó vẫn phục hồi được... Mình đang dùng nó và xếp vào lọai ưu tiên cùng với Recuva.

Julia_Emely

cài đặt xong, đã tìm thấy file bị xóa nhưng cách khôi phục như thế nào nhỉ, xin chỉ giúp mình từng bước khôi phục được không, xin chân thành Thank Bạn có thể xem Video cách khôi phục nha:

Chúc bạn vui!

w385385

chương trình này có phục hồi được folder bị xoá nhầm không bạn ? Có luôn bạn ạ!

Bartlett

File cài có gì trong mà nặng vậy nhỉ ? File setup ~ 33,9mb , File Cr-ack cũng ~34,2mb -> 2 file Nén lại .rar = 44,5mb (Mediafire) bạn ạ.

bạn ơi sao nó cứ đòi key mới cho save vậy ? Mình dùng bình thường mà bạn, nếu bị lỗi bạn gỡ bỏ cài lại thử xem?

Chúc bạn thành công!

ga_con85

sao mình lấy lại một số video( đầy đủ dung lượng và một số lại là 0Kb) nhưng lại không xem được là sao? ảnh hay word thì xem bình thường. Thank nhé!

gian_ho

Chuẩn quá thớt ơi. Mình thích nhất cái này, khôi phục được nhiều định dạng file nhất

Aditeya

thanks chu topic. mih cug moi down ve dung thu, nhung nhan thay rang nhung file co dung luong 0kb(is deleted) thi lai không phuc hoi dc. neu co phuc hoi thi dung luong chiem tren o cung cua nhung file do cung chi la 0kb. coi tren video hướng dẫn thi thay ng thao tac chi chon nhung file chua bi xoa, con rieng minh thu nhug file da bi xoa thi thay không cho preview. minh moi xai nen cung chua bit nhieu, co gi a e chi giao nha. thaks chu topic da post bai

new_world

sao mình lấy lại một số video( đầy đủ dung lượng và một số lại là 0Kb) nhưng lại không xem được là sao? ảnh hay word thì xem bình thường. Thank nhé! File Media thường là vậy bạn ạ.

Các chủ đề có liên quan khác