hamaingoc_ohyez

xin hoi cac bac, neu usb da co pass roi khi cam vao may tinh khong co phan mem tren

thi co mo usb duoc khong? co can nhap pass nua khong?

biyun_xiaolin

xin hoi cac bac, neu usb da co pass roi khi cam vao may tinh khong co phan mem tren

thi co mo usb duoc khong? co can nhap pass nua khong? Cái này là nó cài trên USB nên cắm vào bất cứ máy nào thì nó cũng sẽ hiện lên khung nhập mật khẩu ...

P/s: gõ có dấu nhé bạn ...

mis_lys

Cho mình hỏi, sao mình down về, trong thư mục Cr-ack chỉ có 1 file chứ đâu phải 2 file với khi không nhập key thì nó báo 15 days remaining, khi nhập key theo các trang web khác trên google thì nó báo USB Flash Security há stopped working, mình dùng win7 32bit nha, còn windows XP thì nó hiện ra bảng thông báo là don't send và send report eror. Nói chung là không windows nào chạy được hết. Pro nào giải thích dùm mình với

Bạn ơi file tải về có pass giải nén là gì vậy?

USB Flash Security## v4.1.5 Tạo mật khẩu bảo vệ USB

Giao diện của chương trình khi cắm USB vào :

SỬ DỤNG :

1. Cài đặt phần mềm :

Cứ Next bình thường sau đó Finish :

Cài đặt xong => Copy 2 File Cr-ack vào thư mục cài đặt của chương trình . Mặc định là : C:\Program Files\KASHU\UsbEntSSVer.4.1.5\

2. Cài đặt Password cho USB:

(CẮM USB VÀO RỒI MỞ CHƯƠNG TRÌNH LÊN)

Chọn ổ USB cần đặt mật khẩu ( nếu đang cắm nhiều USB thì phải chọn đúng USB cần đặt mật khẩu nhé )

Chương trình sẽ hiện lên thông báo bạn là trong quá trình cài đặt thì Dữ liệu cũ sẽ bị phá huỷ . OK để cài đặt .

HÃY NHỚ DI CHUYỂN TOÀN BỘ DỮ LIỆU TRONG USB VÀO Ổ ĐĨA KHÁC VÌ TIẾN TRÌNH SẼ XOÁ TOÀN BỘ FILE CUẢ BẠN !

SAU ĐÓ MỚI NHẤN Install

Nhập Password .

Khi cài đặt hoàn tất, chỉ có hai tập tin sẽ được hiển thị ở ổ đĩa USB được bảo vệ là autorun.inf usbenter.exe. Điều này chỉ ra rằng ổ đĩa USB của bạn được bảo vệ. Một hộp thoại nhập mật khẩu sẽ xuất hiện khi bạn gắn USB vào máy tính. Nếu bạn không nhìn thấy nó, chỉ cần mở ổ đĩa USB trong Explorer và nhấp đúp chuột vào usbenter.exe. do trình diệt virus đã vô hiệu hoá file autorun.inf vì hiểu nhầm nó là virus.

Ngoài ra, để truy cập dữ liệu của bạn, bạn sẽ cần nhập đúng mật khẩu. Một khi bạn làm điều đó, bạn sẽ có thể xem tất cả các nội dung theo cách thông thường. Nếu bạn muốn khóa nó một lần nữa, chỉ cần gỡ ổ đĩa flash USB ra khỏi máy tính của bạn và cắm lại.

Đây là bản Pro nhất quản lý được tới 2TB BỘ NHỚ USB !

Điểm mạnh:

- Nếu đã đặt Pass cho USB thì chỉ khi nào nhập đúng Pass mới Format được USB.

- Nếu chưa nhập Pass thì trong My Computer chỉ có hình cái USB và file usbenter.exe, xoá file đó thì dữ liệu cũng ẩn vĩnh viễn luôn . . [Nếu là kẻ gian thì Không thấy file còn hơn là lấy được phải không ?]

==> Do vậy nên cho 2 file đó có thuộc tính là Read-OnlyHide .OK giải quyết xong vấn đề có người chơi ác rồi nhé !
DOWNLOAD:

UPDATE LẠI LINK MỚI : (23/01/2013)

INFO :File gồm setup + Cr-ack + File hướng dẫn ( English)

LINK MF BỊ BLOCK RỒI !

Đã tìm được rồi, tks bạn, để test thử xem thế nào chứ trước đây mình dùng kaka thấy bẻ khóa dễ quá.

love_miss_o8o5

Sau khi mình cài 1 thời gian, h định cài cái password vô ổ đĩa cứng khác thì nó hiện như trong hình nè bạn, làm sao khắc phục đây?

Uploaded with

suzuki_vn

Tải bản phần mềm về rồi nhưng không giải nén được, bạn có đặt mật khẩu giải nén cho mình xin với

coccon83

cái náy hay chó mấy em hay lưu trữ những vấn đề nhạy cảm trong ÚSB để tránh bạn gai phát hiện ra nhỉ mọi người

Các chủ đề có liên quan khác