hanna119062000

Nhờ anh em check giúp mình xem cấu hình máy thế nào nhé!

nhất là phần ổ cưng ý ạ!

---------- Bài thêm lúc 15:03 ---------- Bài trước là lúc 15:01 ----------

up....................................

nguyn.minhkhue

Nhờ anh em check giúp mình xem cấu hình máy thế nào nhé! nhất là phần ổ cưng ý ạ!

Máy ngon, chip i5 đời mới ngon phết. Nói chung không có gì bất thường. Xem bằng cái AIDA này chi tiết thật nhưng nhiều thứ mình chẳng cần wan tâm lắm!

CPUZ thì nhẹ nhàng, cũng khá đủ những thông tin cần thiết. Còn chi tiết hơn thì AIDA64 Extreme Edition hay hơn

Thornton

vote cho CPU-Z

hehe

e sài CPU-Z thấy Hay hơn !

thanks chủ topic

p/s" mà sao e lập nik lâu rùi mà không thấy nút Thanks đâu nhỉ ???

metal_NS

Mình có 1 cái nữa

các bạn thử tải về và xem nha!

Mình thấy nó xem cực ký chi tiết luôn!

Mình có cái nè khi tải DriverPackSolution, cái nè nằm trong bộ công cụ của nó!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Báo cáo thực tập tổng hợp của Công ty Cổ phần Xây dựng số 2 vinaconex 1 Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu tổng hợp, cấu trúc và tính chất một số hợp chất chứa vòng furoxan Y dược 0
D Nghiên cứu tổng hợp, cấu trúc và tính chất một số dẫn xuất của quinolin trên cơ sở eugenol từ tinh dầu hương nhu Y dược 1
A Tổng hợp và xác định các đặc trưng của một số hydroxide cấu trúc lớp kép ứng dụng trong xử lý môi trường Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên cứu tổng hợp xác định cấu trúc và thăm dò hoạt tính sinh học của một số phức chất Pt(II),Pd(II) với phối tử bazo Schiff Khoa học Tự nhiên 0
H Phân tích và một số định hướng chiến lược phát triển ở công ty sơn Tổng hợp Luận văn Kinh tế 0
K Một số giải pháp Marketing nhằm nâng cao khả năng cạnh tranh tại công ty Sơn Tổng Hợp Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
A Một số biện pháp để nâng cao hiệu quả sử dụng vốn cố định ở Công ty in Tổng hợp Hà Nội Công nghệ thông tin 0
R kỹ thuật tổng hợp tần số trực tiếp (DDS) Công nghệ thông tin 0
R Tổng quan về kỹ thuật tổng hợp tần số trực tiếp (DDS) Công nghệ thông tin 0

Các chủ đề có liên quan khác