Anton

Nó cũng như các bản windows khác thui bạn tải về rồi ghi ra đĩa, usb,.... rồi cài bình thường như bản win8 trước thôi mà có gì đâu.

noen_2015

em thì thấy link dơn rùi nhưng không thấy hướng dẫn sử dụng Đọc hướng dẫn cài windows 8 (từ USB, DVD, HDD...) chọn 1 cách rồi làm theo.

vudinhkhanh2000

cài như bt..nhưng win8.1 cài nhanh mình cài mất có 11phút Làm gì có chuyện cài windows mà 1 phút thì xong được. Bác cứ chém.

fan_tazy

ý zi nếu em không ghi ra đĩa cài được không các bạn được, bạn google cách cài từ ổ cứng cũng cài được

Bradig

ý zi nếu em không ghi ra đĩa cài được không các bạn Được bạn, bạn có thể cài từ ổ cứng. Nếu là nâng cấp từ win8 lên 8.1 thì bạn mount nó trực tiếp vào ổ ảo để cài thôi

mr_huy_2004

mình thắc mắc xíu nữa là nếu mình có file iso mình bủn ra cài vậy nó không chồng lên cái windows cũ hả mấy bác

nhock_quang

mình thắc mắc xíu nữa là nếu mình có file iso mình bủn ra cài vậy nó không chồng lên cái windows cũ hả mấy bác burn thì phải burn ra đĩa mới nhé, khi cài windows thì formar ổ C trước rồi mới cài

anhkeen

Tưởng có HD chứ. Cài Windows thì nguyên tắc như nhau thôi. Cài được XP, 7, 8 thì 8.1 cũng vậy thôi.

Các chủ đề có liên quan khác