có phải khi 1 ngừơi con gái thích ta họ sẽ không quan tâm ta la ai,làm gi,chỉ vì tà là ta,họ sẽ thông cảm cho ta tất cả những gì ta vừa làm tổn thương đến họ và sẽ koi như không có chuyện gì xảy ra va không cần 1 lời xinh lỗi từ ta. các bạn có suy nghĩ gì nhưng lời tui viết"đặc biệt la các cô gái vừa yêu và đang yêu"

Huw

bạn vừa sai lầm khi nghĩ như thế,nếu bạn làm tổn thương cô ấy thì bạn sẽ nhận về những xui xẻo đấy,con gái bất yêu một cách mù quáng và đơn giản như bạn nghĩ vậy đâu <>

Lennox

Khi iu.người ta có thể không cần biết ta là gì.ta the nao.ta làm j.ta có j và không có j.nhưng đừng vì vậy mà ta nghỉ rằng ta có thể làm tổn thương người ta thoải mái nhé..lần 1 lần 2 thì có thể bỏ qua xí xóa..nhiều lần nửa là mất ghệ như chơi ah! vì cái j cũng có giới hạn của nó mà.ly nước tràn rồi không hốt lại được đâu..

bo_thi_oanh

bạn đừng nghĩ con gái đơn giản thế.tùy mức độ bạn làm tổn thương đến cô ấy như thế nào và cô ấy sẽ có rất nhiều cách để trừng trị bạn đấy.bạn đừng quên phái nữ có họ hàng với nhà cọp đấy.có khi tình yêu sẽ biến thành thù hận mà bạn thường thấy trong phim ấy.bạn nên cẩn thận đấy

quaydau_labo

Mình nghĩ cô gái này hiền wá và dường như có chút gì đó thiếu tự tin và lệ thuộc vào bạn trai mình nhiều wá

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Việc học tập phong cách Hồ Chí Minh có ý nghĩa như thế nào trong tình hình đất nước ta đang mở cửa h Văn học thiếu nhi 0
N Khảo sát năng lực sử dụng từ tình thái và cách nói biểu thị cảm xúc của học viên học tiếng Việt như Văn hóa, Xã hội 0
A PVS, tội tình gì mà Tây bán như phá mả, cứ xanh đc 1 phiên thì đỏ 3-4 phiên Tài chính, Chứng khoán 9
T Đàn ông có những biện pháp gì để tránh truyền nhiễm, nếu như có hoạt động tình dục đáng khả nghi xảy Sức khỏe sinh sản 0
H Có nghĩa là, thưa bác sĩ, ông cho rằng kỹ thuật đó gần như là cái quan trọng nhất trong quan hệ tình Sức khỏe sinh sản 0
Q Vậy còn tình yêu, thưa bác sĩ, nếu như hai người yêu nhau? Liệu tình yêu có giúp cho họ vượt qua mọi Sức khỏe sinh sản 0
O Bác sĩ có ý kiến gì khi, như một số người thường nói, hiện nay tình dục trong hôn nhân được nhấn mạn Sức khỏe sinh sản 0
T tình hình là như thế này, cứ thễ chơi game chừng 30-45 phút là nó bị như này, e giúp mình khắc phục Thủ thuật tin học 1
T Trong quá trình kiểm toán tại một khách hàng tôi có gặp tình huống này mà chưa biết xử lý như thế nà Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Cho em hỏi tình trạng của em là như thế nào???????? Sức khỏe 1

Các chủ đề có liên quan khác