luutruongvan

Đây là sản phẩm mình tặng các bạn yêu thích bộ phần mềm Acronis nhân dịp năm mới 2011 .

Bao gồm 2 phiên bản Acronis True Image Home v14.0.6597 & Acronis Disk Director Home 11.0.2121. Chạy trên ổ cứng không cần CD.

Lưu ý:

+Chạy được trên Windows XP(32&64Bits), Windows Vista(32&64Bits), Windows 7(32&64Bits).

+Đối với Windows Vista, 7 các bạn lưu ý phải chạy với quyền Administractor.

+Đối với Windows 7 thì phải cài vào ổ 100Mb(Nếu có).

Download (76.4Mb):

Trước khi về quê, nhân dịp năm mới 2011 chúc Vnz ngày càng phát triển. Nhân tiện Lì Xì cho mỗi thành viên một món quà nho nhỏ gọi là chút lộc đầu năm.

angel15vn

Đây là sản phẩm mình tặng các bạn yêu thích bộ phần mềm Acronis nhân dịp năm mới 2011 .

Bao gồm 2 phiên bản Acronis True Image Home v14.0.6597 & Acronis Disk Director Home 11.0.2121. Chạy trên ổ cứng không cần CD.
(Tiêu đề đặt nhầm phiên bản nhé)
Lưu ý:

+Chạy được trên Windows XP(32&64Bits), Windows Vista(32&64Bits), Windows 7(32&64Bits).

+Đối với Windows Vista, 7 các bạn lưu ý phải chạy với quyền Administractor.

+Đối với Windows 7 thì phải cài vào ổ 100Mb(Nếu có).

Download (76.4Mb):

Trước khi về quê, nhân dịp năm mới 2011 chúc Vnz ngày càng phát triển. Nhân tiện Lì Xì cho mỗi thành viên một món quà nho nhỏ gọi là chút lộc đầu năm.

nhìn cái chữ ký là xỉu rồi , không còn sức để coi bài nữa hic , 500k tỉ đồng , o_O

nói đùa thôi , thank chủ thớt phát .

ltk_11b3

nhìn cái chữ ký là xỉu rồi , không còn sức để coi bài nữa hic , 500k tỉ đồng , o_O

nói đùa thôi , thank chủ thớt phát . Đấy là cái ảnh mình up lên để chúc mừng năm mới mà, có phải chữ ký đâu.

quanchua9x

Bác có thể làm cái này portable được không? Cái này của mình còn hơn cả Portable. Cài ra cái kể cả có lỗi Windows vẫn chạy mà

tigonhoa57

Bạn nì là men nữ này. Happy New Yearrrr Sao t không thấy nhỉ, bác tinh thật??????????????

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

vaonghe này, bác có cách nào tạo file acronis.exe chạy trong dos giống như atis.exe của hiren không nhỉ?

lamthithanhdiem

Sao t không thấy nhỉ, bác tinh thật??????????????

---------- Bài thêm lúc 00:53 ---------- Bài trước là lúc 00:51 ----------

vaonghe này, bác có cách nào tạo file acronis.exe chạy trong dos giống như atis.exe của hiren không nhỉ? 1.\Click vào cái nick của người ta, vào phần thôn tin là biết ngay mà

2.\Cái này đang ngâm cứu, nhưng sắp thành công rồi

---------- Bài thêm lúc 00:58 ---------- Bài trước là lúc 00:56 ----------

Thôi ngủ thôi. Mai về quê. Ra tết tính tiếp

Happy new year

hainhinguyena1

ẹc ẹc. Thanks bác. Vụ thằng acronis làm t đau đầu gần chít. Chúc bác ăn tết vui vẻ.

Happy new year

Đã có Acronis True Image Home 2011,Update 1(build 6696) rồi đó

link tải

S/N:E52FGZKJ-N6QYEVYA-RNRL8E23-SQLNYBBW-U2NKLFZU-YRBEVXVB-BKE8HK3Z-G7SLRBTG

Chúc vui vẻ!

chu_teu_coi

cái này chạy trên USB đựoc không bác? Cái này thì chỉ chạy trên ổ cứng thôi, có time mình sẽ làm cho nó chạy trên usb

Denney

hỏi thêm bác, e lỡ backup win7 bằng ATI Acronis True Image Enterprise Server 8.1.945, bây giờ cài cái 2011 này thì có restore dc không, hay lại phải backup lại.

PS: file back up của e hết 7GB cho ổ C là 100gb

Misu

hỏi thêm bác, e lỡ backup win7 bằng ATI Acronis True Image Enterprise Server 8.1.945, bây giờ cài cái 2011 này thì có restore dc không, hay lại phải backup lại.

PS: file back up của e hết 7GB cho ổ C là 100gb Được chứ

dungnv8408_ict

cái này chạy trên USB đựoc không bác? bạn muốn nó chạy được trên usb cũng dễ lắm! đầu tiên tao file acronis True Image và Disk Director .iso , tạo phần boot cho usb , trong file menu.lst bạn chỉ đường dẫn cho file.iso la có thể chạy từ usb

Avniel

cái này cài xong chiếm nhiều dung lượng bộ nhớ và ram không vậy các bác???nhưng mà cái này bung ghost cho win7 lại pải repair lại windows mới dùng được ,thế thì hơi bất tiện thì phải???

michael_khoai

cái này cài xong chiếm nhiều dung lượng bộ nhớ và ram không vậy các bác???nhưng mà cái này bung ghost cho win7 lại pải repair lại windows mới dùng được ,thế thì hơi bất tiện thì phải??? Ram đáng mấy

Ai bảo cậu là phải repair lại win, chắc là lúc tạo ảnh bạn tạo đúng cái lúc windows bị lỗi rồi

Donald

Mình dùng cái này để restore 3 lần thì 2 lần lỗi, phải cài lại win

Các chủ đề có liên quan khác