chủ thớt em cho em hỏi cái, em đã cài xong hết rồi, đến khi chạy thì nó chỉ hiện lên cái màn hình chào , xong tắt luôn, không biết làm sao để hiện hẳn lên luôn đây

mấy bác cho e hỏi cái này... e không biết sao lúc này bộ 3 uniblue trên máy e nó không chịu quét nữa. mở lên thì được nhưng ấn vào scan thì nó không scan không làm gì được hết. e thử gỡ ra cài lại nhưng vẫn không được. e thử cài bản 2013 vô vẫn vậy, bác nào biết chỉ e với hjxhjx (cách đây vài tuần cái kaspersky của e hết bản quyền nên e có gỡ ra cài Microsoft Security Essentials vào không biết có bị gì không) bác nào biết chỉ e với e xin Thank trước..

thangdbg

key của phần mềm này có thời hạn à bạn, sao mình không thấy ở chỗ nào nhỉ?

key của phần mềm này có thời hạn à bạn, sao mình không thấy ở chỗ nào nhỉ? tui cũng k tìm thấy nhưng trên trang khuyến mãi bảo như vậy thì tui biết như vậy, nếu thực sự k có thời hạn thì càng tốt chứ sao

Reynald

tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết

Amot

tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết mình cập nhật bao lâu này có thấy hỏng hóc gì đâu

tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết Bác này chém gió rồi, chưa thấy ai xài cái này mà hỏng win, nhung giả sử cập nhật xong máy bị lỗi thì dùng nó uninstall được mà

kyniem_12a8

tui dùng cái này cập nhận driver xong cài thì khi khởi động là hỏng win7 luôn==> cài lại win, chả hiểu cập nhật kiểu gì mà cài xong lỗi windows mới chết Có 1 số ít trường hợp sau khi cập nhật driver bị lỗi windows, cái này lỗi do driver là chính, k phải do phần mềm cập nhật driver đâu.

Trường hợp này đa số chỉ cần đặt đĩa cài đặt windows vào và chọn chế độ repair là được, không nhất thiết phải cài lại windows đâu.

Các chủ đề có liên quan khác