Zak

bác nào tốt bụng! cho xin cái key Driver Booster beta 4.0 .thanks ạ

khunglong_con

nếu mình đưa key cho bạn rồi bạn điền key này vào chỗ nào ?

Khi nào bạn tìm thấy chỗ điền key cho nó thì mình sẽ phụ cùng với bạn tìm key nha!

samactrang94

nếu mình đưa key cho bạn rồi bạn điền key này vào chỗ nào ?

Khi nào bạn tìm thấy chỗ điền key cho nó thì mình sẽ phụ cùng với bạn tìm key nha! ok đồng ý bạn tìm thấy mình với bác locb sẽ giúp bạn tìm key

chichay2010

còn 1 câu mình muốn hỏi , mọi người tìm key làm gì ?? để nhập vào à ??? không nhập có sao vẫn max speed đấy thôi !!! điền vào để làm gì ???

khungdien_a17

nếu nhập key thì nó có 47 driver mới của riêng nó cung cấp! mình up chỗ có nhập key rồi 2 bác locb và aloneman1997, 2 bác tìm phụ đi ạ

vậy mình hỏi 1 câu nữa : 47 cái driver đó thì tốt hơn driver bình thường ở chỗ nào !! Cũng chỉ là cái driver thôi , không chừng cài xong thì máy bạn cũng "rụng" luôn ý chứ !! Biết sao được !!! Chỉ là driver thôi mà đầy đủ chức năng là được

cunxinh9x

mình lục lọi google cả giờ đồng hồ, không thấy 1 móng nào nói về activated cái sòftware này cả

Mà nó chỉ có bản 1.0 free or pro mà thôi

Lucy_Duong

mình lục lọi google cả giờ đồng hồ, không thấy 1 móng nào nói về activated cái sòftware này cả

Mà nó chỉ có bản 1.0 free or pro mà thôi
có bản beta mà bác

đây nè ,vẫn muốn nói rằng điền key chỉ làm tăng tốc độ tải driver ,nếu mạng nhà bạn chậm thì vô dụng

peyeu_200000

bản beta thì nhiều link để tải về lắm. Nhưng tìm key thì không thấy có vì nó mới quá giờ thì trang chủ nó ra bản final rồi

hang161072

trời! tất nhiên bản mới nó sẽ tốt hơn bản cũ, bản cập nhập là bản vá lỗi nó sẽ cãi thiện tốc độ và máy hoạt động ổn đỉnh hơn hơn trước! nếu nhập key thì nó có 47 driver mới của riêng nó cung cấp! mình up chỗ có nhập key rồi 2 bác locb và aloneman1997, 2 bác tìm phụ đi ạ

bản beta thì nhiều link để tải về lắm. Nhưng tìm key thì không thấy có vì nó mới quá giờ thì trang chủ nó ra bản final rồi vậy đành bó tay

hoangyen_cute90

bản beta thì nhiều link để tải về lắm. Nhưng tìm key thì không thấy có vì nó mới quá giờ thì trang chủ nó ra bản final rồi em không mò lâu như bác ,chỉ tầm 30 phút nhưng cũng chả thấy gì

anhchangxibo_cm

Tạo phai license trong driver booster

Mở phai license bằng notepad

Nhập key F76BE-14D96-FC599-E12A1

Lưu lại với tên license.dat

Mở chương tring driver booster và nhâp key F76BE-14D96-FC599-E12A1

Tắt hết kêt nối internet rồi kích hoạt

Và đây là bước cuối cùng vào thư mục license trong thư mục driver booster

Bây giờ đã có thêm 3 phai mới các bạn để 3 phai này ở chế độ chỉ- đọc thế là ok.

Các chủ đề có liên quan khác