Mình xin phép các anh em có mặt ở đây cười vào mặt thím thớt 1 phát , đi coppy và tỏ ra nguy hiểm vãi hàng . Nhìn thế kia là biết phần mềm đấy là ABBYY Finereader 11 Professional Edition ,và phiên bản ở trên hình ảnh là phiên bản 11 đã hỗ trợ tiếng việt nhưng chưa có giao diện tiếng việt ( phiên bản hiện tại , mới nhất trên trang chủ đã có giao diện tiếng việt ) . Và tất cả các hình ảnh và video kia là do mình làm , post đầu tiên trên diễn đàn ketnooi.com/forum bằng nick huypro , hiện tại nick này đã bị mất nên đành dùng nịck này vậy .

hoa_cuctrang10

ABBYY FineReader là phần mềm OCR thông minh có thể chuyển đổi tài liệu giấy, ảnh số và các tập tin PDF sang văn bản điện tử ở định dạng có thể soản thảo và tìm kiếm được. ABBYY FineReader thế hệ mới nhất (phiên bản 11) là thế hệ đầu tiên hỗ trợ nhận dạng tiếng Việt. Không chỉ nhận dạng tiếng Việt với độ chính xác lên tới 99%, ABBYY FineReader 11 còn có khả năng giữ nguyên định dạng và dàn trang của tài liệu gốc tốt hơn bao giờ hết. Bạn chỉ cần quét hay chụp hình văn bản rồi để ABBYY FineReader làm nốt phần còn lại. Chỉ trong chốc lát là bạn sẽ có trong tay văn bản số ở định dạng có thể soạn thảo được ! Trực quan, nhanh chóng và mạnh mẽ, ABBYY FineReader 11 giúp các cá nhân và doanh nghiệp tiết kiệm thời gian và đạt hiệu quả công việc cao hơn.

Đặc biệt phiên bản mới này hỗ trợ vietnamese 100 %

Các chức năng:

* Nhận diện chính xác và duy trì các tổ chức của văn bản

* Xuất ra XML và tích hợp với Microsoft Office Word 2003

* Hỗ trợ PDF Input/Output

* Nhận dạng đa ngôn ngữ

* Legal and Medical Dictionaries

* Dễ sử dụng

* Lưu lại kết quả thành nhiều định dạng khác nhau

* WYSIWIG Text Editor

* Hỗ trợ tách ảnh

* Xuất ra thành Microsoft PowerPoint

* Chức năng tìm kiếm với Morphology Support

* Các tùy chọn lưu ảnh cao cấp

* Các ứng dụng thêm cho việc hoàn thành và in ấn các Form

* Nhận dạng mã vạch

Home Page -

Download (Bản Full):

Cr-ack :
Code: http://www.mediafire.com/download.php?75e2xqdxkj8l9v5 Hướng dẫn Cr-ack :

Để dễ dàng sử dụng file cài đặt các bạn chú ý khi download file về và giải nén nên lưu vào ổ khác không phải là ổ C.

B1 : cài đặt bình thường, mặc định ABBYY_FineReader_11 sẽ cài vào ổ C:\ Program File\ ABBYY FineReader 11.

B1 : Tiếp theo bạn vào file Cr-ack vừa tải về chạy file Del_Lic_Ser.bat ( run as administrator )

B2 :copy file trong Fixfile chép đè vào thư mục ổ C:\ Program File\ ABBYY FineReader 11.

B3 : Copy 11.0.102.583.PE.exe paste vào C:\ Program File\ ABBYY FineReader 11 rồi patch .

B4 : have fun

Kinh nghiệm sử dụng :

Hướng dẫn sử dụng tiếng việt :
Code: http://www.mediafire.com/download.php?bhxu9h80y16i8x5

Nguồn : Phần mềm này nặng khiếp mà cũng không chính xác được 100% đâu, chỉ 70 thôi là giỏi lắm òi.........

mrdong.cool

Phần mềm này nặng khiếp mà cũng không chính xác được 100% đâu, chỉ 70 thôi là giỏi lắm òi......... Mình nghĩ bạn nên sử dụng tài liệu chữ in đạt chuẩn 1 chút , scan ở 300 dpi và dùng phần mềm Finereader 11 này nhé , nó mà làm chỉ được 70 % thì như câu nói nổi tiếng : "chặt đầu em đi "

lovely_yoyo

Nt mất 15 000 đ mà không dc cái gì cả, cái pass cũng ứ gởi lại cho mình lun. các bạn đừng nhắn nha, mất 15 000 đó, xem như mình gà bị 1 bài học nhớ đời đi. Tổ cha, tiên sư cái lũ này, toàn lừa đảo không. Không để đức cho con cháu chúng nó sau này .... Thực sự rất là ức chế. Share ae biết ...

mình nói thật nó phần mềm ABBY nào dùng rất ok! khi chuyển từ file PDF sang word đều ok tuy k được 100% thì cũng được 99% rùi!

pndh_91

Nt mất 15 000 đ mà không dc cái gì cả, cái pass cũng ứ gởi lại cho mình lun. các bạn đừng nhắn nha, mất 15 000 đó, xem như mình gà bị 1 bài học nhớ đời đi. Tổ cha, tiên sư cái lũ này, toàn lừa đảo không. Không để đức cho con cháu chúng nó sau này .... Thực sự rất là ức chế. Share ae biết ... bác này cũng đầu tư kinh ha mình mà thấy mấy cái thể loại tin nhắn tiền thế này là next luôn rồi, không cần biết lừa đảo hay không

Trevyn

Hình như bạn không cho Cr-ack thì phải, không thấy bạn up lại. link dơload file Cr-ack bị die.

dangvancao

Hóng hớt đặt gạch cái, thực sự em cũng không quan tâm lắm, nhưng bạn bè thỉnh thoảng nhờ vả tìm hộ

Các chủ đề có liên quan khác