Mình thì đang xem thời sự và rất nét, chưa bao giờ được xem nét thế nàym không biết có free mãi ko? CHo đến khi còn sức khỏe

lỗi này nữa bạn ah; cannot load M3U8:

404 not found Vậy là có thể do đường truyền của bạn bị chặn rồi Chỉ có kênh Sky Sports 1 là bị như này thôi nhé. t dùng DCOm Viettel và Cáp quang CMC đã test đi test lai rất nhiều lần rồi.

đây là phiên bản dành riêng cho xem tv online hay có tích hợp duyệt web vậy,thấy có mấy cái screenshot Tích hợp duyệt web bạn ak. Vì đây là ứng dụng viết trên nhân của Chromium

bin_nhok

kinh vãi, máy mình ram 0.99GB nó k chịu, vãi thiệt

nguyên văn:"zOnline cannot be installed on systems with less physical memory than 1024MB"

blue_vsii

nguyên văn:"zOnline cannot be installed on systems with less physical memory than 1024MB"

fired_meteora

Mong sớm hỗ Trợ cho X64 và đặt Quảng cáo vừa phải thôi nhé . Cực gét cái Kenvin xem TV banner mất nửa cái Form Dĩ nhiên là sẽ hạn chế, kiếm cũng vừa vừa thôi. Yên tâm là mình sẽ quan tâm đến người dùng, nếu các bạn không vừa ý, mình sẽ thay đổi, thậm chi gỡ bỏ

nguoihung882000

nguyên văn:"zOnline cannot be installed on systems with less physical memory than 1024MB" Tại cái này dựa trên webkit bạn ak, giống như chrome ý. Vì zOnline sẽ tích hợp các ứng dụng khác trong phiên bản sau, nên yêu cầu RAM hơi cao 1 chút

noel_fukinou

Tiếc quá chỉ dùng được 32bit chứ không chạy được trên 64bit Sẽ có x64, nhưng không biết bao giờ Chromium mới cho xài

duongtieumoc

Ko biết dùng trên Linux Được không Không biết nữa, mình chưa thử, hình như Ubuntu được hay sao ý, Linux mình chưa test bao giờ. Còn hàng APPLE thì never

tranhientram

quang cao vay thay cung chap nhan dc, mien là free Sau này chắc chắn sẽ có tính phí 1 số dịch vụ, nhưng mình sẽ quan tâm đến các khách hàng dùng free. Giả sử, nếu không bỏ phí thì chỉ xem 1 số kênh chủ chốt: VTV, HBO, Star Movies, [v]... xem phim chuẩn SD, nghe nhạc... nếu bỏ phí thì xem toàn bộ list kênh với chuẩn HD, phim HD hay Full HD, tải nhạc 256kbps giống itunes

Huw

các bạn biết cách nào set ram ảo chạy k, mình thử set cách thủ công là phần advented trong properties của my computer nhưng k dc

loa4vitinh

các bạn biết cách nào set ram ảo chạy k, mình thử set cách thủ công là phần advented trong properties của my computer nhưng k dc Hay e up bản zip không cần cài đặt cho bác nha. Nhưng khả năng bác xem sẽ hơi lag. bản này không check RAM

znaughtygalz

Hay e up bản zip không cần cài đặt cho bác nha. Nhưng khả năng bác xem sẽ hơi lag. bản này không check RAM thanks nhiều nha!!

Fabion

Sau này chắc chắn sẽ có tính phí 1 số dịch vụ, nhưng mình sẽ quan tâm đến các khách hàng dùng free. Giả sử, nếu không bỏ phí thì chỉ xem 1 số kênh chủ chốt: VTV, HBO, Star Movies, [v]... xem phim chuẩn SD, nghe nhạc... nếu bỏ phí thì xem toàn bộ list kênh với chuẩn HD, phim HD hay Full HD, tải nhạc 256kbps giống itunes mình góp ý một chút nha, mong chém nhẹ tay

thằng kevin tv hút khách là vụ bóng đá, đa phần người dùng vì k có k+ hay vtvcab nên mới lên internet coi!!

thử nghĩ coi, nếu bạn có một chiếc lap, mạng sướng-->thà lên mạng, click google tìm phim có phải sướng hơn k!! nói chung là họ k thích chờ chực star movie hay HBO or cinemax để xem phim đâu!

theo mình:

-bác nên để cái tivi có nhiều độ phân giải, VD mạng yếu như dcom coi 360p or 480p là ngon, k cần tập trung mảng full HD.

- nếu tính phí vip:--> cho vip coi HD + full băng thông tất cả các kênh

vip nên chia 2 gói, một vip để full các kênh bóng đá, vip hai để full toàn bộ. mình chắc vip một ăn khách rất nhiều.

-nếu bác tập trung mảng cho xem quảng cáo lúc zô thì lại **ng vs thằng kevin tv, nản vờ lờ

mình muốn hỗ trợ nhiều độ phân giải vì mình xài dcom, xem 360p là hết đát!!

mình góp ý một chút nha, mong chém nhẹ tay

thằng kevin tv hút khách là vụ bóng đá, đa phần người dùng vì k có k+ hay vtvcab nên mới lên internet coi!!

thử nghĩ coi, nếu bạn có một chiếc lap, mạng sướng-->thà lên mạng, click google tìm phim có phải sướng hơn k!! nói chung là họ k thích chờ chực star movie hay HBO or cinemax để xem phim đâu!

theo mình:

-bác nên để cái tivi có nhiều độ phân giải, VD mạng yếu như dcom coi 360p or 480p là ngon, k cần tập trung mảng full HD.

- nếu tính phí vip:--> cho vip coi HD + full băng thông tất cả các kênh

vip nên chia 2 gói, một vip để full các kênh bóng đá, vip hai để full toàn bộ. mình chắc vip một ăn khách rất nhiều.

-nếu bác tập trung mảng cho xem quảng cáo lúc zô thì lại **ng vs thằng kevin tv, nản vờ lờ

mình muốn hỗ trợ nhiều độ phân giải vì mình xài dcom, xem 360p là hết đát!! Thank bạn. Mình sẽ note cái này lại. Hiện tại mình chỉ dùng server free thôi, sẽ có 2 kênh 1 HD và 1 SD (>=500kbps), khi nào có xiền (phải nhờ vả các bạn đấy) thì mới tự lực cánh xinh được như bọn hayhaytv ý.

Còn khoản phim thì dĩ nhiên là sẽ có, chính là zCinema của zOnline. Nhưng vì không đủ chi phí nên ngưng hoạt động bạn ak

Các chủ đề có liên quan khác