Gerlach

ko hỗ trợ Winx64 chán nhỉ Đây cũng là vấn đề đau đầu nhất của mình bọn mình đang kêu bên nhân Chromium hỗ trợ x64, họ bảo chỉ là 1 kế hoạch, sắp tới họ lại update không biết có hỗ trợ x64 không. Nếu có, mình sẽ update ngay khi có thể

Cace

mình không xem được bạn ơi

đây là lỗi gì vậy; Error loading player:

No playable sources found Kênh nào vậy bạn? Bạn đã cài flash PLayer bản mới nhất chưa?

Chou_Chou

Mong sớm hỗ Trợ cho X64 và đặt Quảng cáo vừa phải thôi nhé . Cực gét cái Kenvin xem TV banner mất nửa cái Form

gia_bang

Vừa cài đặt và đang thưởng thức. Nhìn wa thì đây không chỉ đơn thuần là 1 soft xem TV. Nhưng mình thấy có "shop bap" vậy liệu nó có free forever không vậy?

Mình thì đang xem thời sự và rất nét, chưa bao giờ được xem nét thế nàym không biết có free mãi ko? sao mình không thể nào mà xem được VTV3 HD

Dack

đây là phiên bản dành riêng cho xem tv online hay có tích hợp duyệt web vậy,thấy có mấy cái screenshot

yenkute59

Theo mình thấythif đây là 1 trình duyệt web thì đúng hơn. Mình đang xem TV, facebook, ketnooi.com/forum= phần mềm này

vihungcamthoa

rất ủng hộ chủ thớt và mong chủ thớt add thêm vài quảng cáo để duy trì dịch vụ free nèy

quang cao vay thay cung chap nhan dc, mien là free
rất ủng hộ chủ thớt và mong chủ thớt add thêm vài quảng cáo để duy trì dịch vụ free nèy

bibi_star_456

mình dùng flash PLayer 11 mà Lạ nhỉ? Bạn thử copy đường link này và dán lên ô địa chỉ của zOnline rồi download, setup lần nữa xem sao nha. Lỗi này khó hiểu ghê

Các chủ đề có liên quan khác