Microsoft Office 2007 Full. Link Mediafire.

mình bị đếm ngược i chang bạn trên kia,giờ còn 18 lần.làm đúng từng bước theo bạn chỉ dẫn rồi.mình xài windows 7 bản home 64 bit.

k biết có phải do windows 64 bit k nữa. vì kiểu Cr-ack ntn thường thì quá đơn giản so vs Cr-ack 1 vài ch trình hay game mà mình từng làm theo.nên mình k nghĩ mình làm sai .hix.k biết sao nữa. Bản MSO 2007 hình như không có phân biệt windows 32 hay 64 đâu bạn à. Bạn thử làm lại xem, quan trọng là chỗ mình copy file MSO.dll và chạy file Cr-ack.reg, 2 cái này phải làm chính xác. Còn bị giới hạn lần dùng thì bạn Cr-ack chưa thành công, mình nghĩ là chỉ mới điền đúng key thôi.

tranmainhatk5

theo từng đường dẫn của file hướng dẫn của bạn thì mình làm đúng rồi.thôi để cố lần nữa.xoá cài lại xem sao>.<

theo từng đường dẫn của file hướng dẫn của bạn thì mình làm đúng rồi.thôi để cố lần nữa.xoá cài lại xem sao>.< Ừm, bạn xem cái phiên bản cũ của bạn đã xóa hết chưa, nên vừa xóa bằng phần mềm rồi vào tiếp regedit xóa cho hết.

Thearl

bạn ơi mình cài xong mà nó không chạy được. Vào word không đánh được chữ. Các thanh công cụ nó không nổi lên cho mình ấn,thế bây h mình phải làm sao ? Mình đã làm giống hệt như hướng dẫn

Bryon

bạn ơi mình cài xong mà nó không chạy được. Vào word không đánh được chữ. Các thanh công cụ nó không nổi lên cho mình ấn,thế bây h mình phải làm sao ? Mình đã làm giống hệt như hướng dẫn Cái đó bạn Cr-ack chưa đúng nên nó khóa hết đó, bạn thử lại xem nhé .

Các chủ đề có liên quan khác