Microsoft Office 2007 Full. Link Mediafire.

Đang tải về, rất Thank bạn đã chia sẻ.

Tìm nút thanks hoài hok ra

b0ykutepr0

links tải như nhau hay phải tải 4 phần rồi nối lại bạn ui (có phần 1 -4)?

Yvon

Thank bạn "fantasia9" nhiều nha..mình đang tải về.. Xin lổi vì không tháy nút "thank" nó nằm ở đâu

links tải như nhau hay phải tải 4 phần rồi nối lại bạn ui (có phần 1 -4)? Bạn tải luôn cả 4 phần đi. Lưu ý trong link mediafire đầu tiên bạn tải về sẽ có tên là Microsoft Office 2007fix.part1 bạn xoá chữ fix đi nha. Sau đó tiếp tục nối 4 file đó lại.

Trevian

Chủ thớt giúp với.........!

Mình chạy file X12-30196.exe báo lỗi --> D: Microsoft ofice 2007\x12-30196.ễ is not a avalid win32 Aplication

Ramsey

Chủ thớt giúp với.........!

Mình chạy file X12-30196.exe báo lỗi --> D: Microsoft ofice 2007\x12-30196.ễ is not a avalid win32 Aplication Bạn đang dùng HĐH gì. Lỗi trên nghĩa mang máng là "không là ứng dụng phù hợp" của Win32.

Rowtag

Thank ban nhieu nha. minh dang can cai nay

hoangyen_cute90

thanks ban nhiu nhak

hjjjjjjjjjj

---------- Bài thêm lúc 23:19 ---------- Bài trước là lúc 23:18 ----------

thanks ban nhiu vi da dang tai leiu nay,thanks

Muircheartaigh

Microsoft Office Plus 2007

Gồm có:

Microsoft Office Word 2007

Microsoft Office Excel 2007

Microsoft Office PowerPoint 2007

Microsoft Office Access 2007

Microsoft Office Outlook 2007

----------------------------------------------------------------------------------

Link tải:

Link mediafire hiện giờ đang có vấn đề khi click trực tiếp, mọi người bôi đen, copy link rồi paste địa chỉ vào trình duyệt nhé.

Chú ý: Link mediafire đầu tiên các bạn tải về sẽ thấy file Microsoft Office 2007fix.part1, mọi người chịu khó xóa chữ "fix" dùm mình nghe. Mediafire nó báo vi phạm bản quyền gì gì đó .

-Mình đã kèm file text hướng dẫn cài đặt và Cr-ack trong Office2007Cr-ackFull.rar . các bạn giải nén và đọc nhé. Link mình sẽ kiểm tra thường xuyên.

-Chúc vui
-Nguồn: Sưu tầm. Thank bạn quá trời luôn!

Cơ mà có thắc mắc! Tại sao Cr-ack rồi mà nó vẫn hiện ra bảng thông báo đòi active vậy bạn? xong rồi nó còn đếm lùi nữa. Lúc mình khởi động lần đầu nó bảo còn 23 lần sử dụng. Mình tắt nó đi rồi mở lại và nó đếm ngược nên hiện giờ thì đang thông báo còn 18 lần sử dụng???

Thank bạn quá trời luôn!

Cơ mà có thắc mắc! Tại sao Cr-ack rồi mà nó vẫn hiện ra bảng thông báo đòi active vậy bạn? xong rồi nó còn đếm lùi nữa. Lúc mình khởi động lần đầu nó bảo còn 23 lần sử dụng. Mình tắt nó đi rồi mở lại và nó đếm ngược nên hiện giờ thì đang thông báo còn 18 lần sử dụng??? Kì vậy hả, mọi người làm được mà. Bạn làm kĩ theo hướng dẫn nhé . Không được nữa thì cho mình yahoo để mình cài hộ thông qua teamviewer ^^.

oo0_jin_0oo

T.T~~ e k Cr-ack được.. Sao hè, em bị lỗi chỗ nào

Montrell

mình bị đếm ngược i chang bạn trên kia,giờ còn 18 lần.làm đúng từng bước theo bạn chỉ dẫn rồi.mình xài windows 7 bản home 64 bit.

k biết có phải do windows 64 bit k nữa. vì kiểu Cr-ack ntn thường thì quá đơn giản so vs Cr-ack 1 vài ch trình hay game mà mình từng làm theo.nên mình k nghĩ mình làm sai .hix.k biết sao nữa.

Các chủ đề có liên quan khác