hainhinguyena1

Bạn mount file iso vào ổ đĩa ảo => vào chương trinh add language nó sẽ list ra những file iso ngôn ngữ đang được mount, bạn chọn level nào cần học để nó tự càilà được

Jerron

hic hoá ra phần mềm này nó không hỗ trợ windows 8 bạn a. Mình cài đặt và mout trên VMWare windows xp xài ok rồi. Hic

Up cho mình phần audio của korean và chinese với bạn ơi! Thanks nhiều Mình đã cập nhật rồi bạn vào folder companion để down nhé

Webb

Thanks bạn nhiều nhiều cực luôn á. Hjx mấy ngày ngồi kéo torrent mà chẳng có ai seed. Thank bạn nhiều nha ^^ Mừng thật

nguyenthi_cute

Thank bạn nhé, mình sẽ kéo em nó về hết cho anh chị em trong nhà ai cần học cái gì có cái đó. Thank bạn nữa nhé (tung hoa tung hoa)

duc_phuc_chien

Bác chủ thớt ơi, sao phần English UK chỉ có level 1 thôi, bác cho em xin các level khác được không?

Thanks bác

giang_mafia198

Bác chủ thớt ơi, sao phần English UK chỉ có level 1 thôi, bác cho em xin các level khác được không?

Thanks bác Level 2 và 3 thì nằm ở trên đó bạn, file thứ 7,8 đó

Doron

Mình có cài bản 3.4.7 OK. Nhưng khi add level tiếng Đức 01 vào thì thấy nó hỏi có update Phần mềm ko. Mình bỏ qua (chọn Late) nhưng sau khi càiđĩa level 01 thì nó chỉ hiện ra màn hình xám không thấy các menu gì cả. Bạn nào bị lỗi này xin hỏi cách khắc phục với.

Các chủ đề có liên quan khác