phuonghuong70

Trước đây mình thấy có bạn đã post cái này rồi nhưng chưa đầy đủ lắm nên mình xin mạn phép post lại.Đây là phần mềm lịch vạn niên với giao diện rất kool.Nó rất có ích cho tất cả những ai làm văn phòng hay sử dụng máy tính trong việc chủ động thời gian.Có lịch dạng ngày và tháng. các bạn hoàn toàn có thế tự điều chỉnh màu sắc giao diện theo ý muôn.

Phần mềm hiển thị tiếng Việt nên rất dễ sử dụng.Có những câu châm ngôn rất hay.

Và điều rất tuyệt vời là phần mềm này đã được Cr-ack nên các bạn hoàn toàn thoải mái sử dụng.Có thể cài cho cả windows 7 và windows xp vì mình đã đầy đủ cho cả 2 loại HDH thông dụng này.

Đây là 1 vài hình ảnh về phần mềm:

các bạn down về tại đây:
Code: http://www.mediafire.com/?v5ka7j3ya26d8ib Chúc các bạn thành công và hi vọng phần mềm này sẽ có ích cho các bạn

duck_lee

Cái quan trọng là hình ảnh về phần mềm thì bé, cái không quan trọng thì lại quá to

hamaingoc_ohyez

màn hình destop của mình thì mình có quyền để hình của mình là điều bình thường. Cái quan trọng là hình ảnh về phần mềm thì bé, cái không quan trọng thì lại quá to

quataoxanh0_0

mình thấy cái này rất hữu ích cho dân văn phòng nhưng có vẻ các bạn không xài mấy nhỉ @@

Neilan

cái đó bạn tự làm à. coi được đó chứ đang cần cái này cho PC nhà mình

lynk_chick1501

cái đó bạn tự làm à. coi được đó chứ đang cần cái này cho PC nhà mình Không phải chứ ?

Có cái này cũng hay. Đỡ mất công do âm lịch để xem ngày tết. Hic

phi_lehoang

Trước đây mình thấy có bạn đã post cái này rồi nhưng chưa đầy đủ lắm nên mình xin mạn phép post lại.Đây là phần mềm lịch vạn niên với giao diện rất kool.Nó rất có ích cho tất cả những ai làm văn phòng hay sử dụng máy tính trong việc chủ động thời gian.Có lịch dạng ngày và tháng. các bạn hoàn toàn có thế tự điều chỉnh màu sắc giao diện theo ý muôn.

Phần mềm hiển thị tiếng Việt nên rất dễ sử dụng.Có những câu châm ngôn rất hay.

Và điều rất tuyệt vời là phần mềm này đã được Cr-ack nên các bạn hoàn toàn thoải mái sử dụng.Có thể cài cho cả windows 7 và windows xp vì mình đã đầy đủ cho cả 2 loại HDH thông dụng này.

Đây là 1 vài hình ảnh về phần mềm:

các bạn down về tại đây:
Code: http://www.mediafire.com/?v5ka7j3ya26d8ib Chúc các bạn thành công và hi vọng phần mềm này sẽ có ích cho các bạn Thank vì có tinh thần chia sẻ thì ít mà PR bản thân thì nhiều ;Phần mềm này của cậu Tú là free mà,

Các chủ đề có liên quan khác