mình muốn tự chạy lại windows 8,nhung không biết khi cài windows nó có cài các driver cho máy không?nếu có thì driver đó có phù hợp với máy ko?nếu không thì phải làm sao? mình đang dung con dell vótro 2420...

Miss_Ebo

Khi cài windows 8, nó tự nhận một số driver. Sau khi cài windows 8, bạn vào Device Manager xem thiết bị nào đã có driver, cái nào chưa thì bạn phải tự cài thôi.

nkid2008

Bạn cài ̣i...driver cài xong gần như nhận hết nhưng tốt nhất lên trang chủ dell tải cái mới nhất về cài.

thetrung84

Win 8 có sẵn một số driver rồi nhưng mình nghĩ tốt nhất là sau khi cài windows xong bạn nên tự cài driver đúng loại máy tính của bạn, như thế sẽ tương thích tốt hơn và sử dụng hiệu quả hơn

TRAN_DUONG

nó nhận hết bạn ak cái nào thiếu thì mình upload trong Device Manager, máy mình dell N4050 đủ hết thiếu 1 cái khóa touchpad ak, xong up lên 8.1 RTM lun

hầu như nhận hết không hết thì vào trang chủ hãng máy của bạn mà down về nói chung không fai lo

baby_su_lovely

Mình có cài vài lần windows 8 rồi, thấy nó tự động nhận hết driver rồi. Bạn yên tâm cài nhé!

triethocthegioi

mình muốn tự chạy lại windows 8,nhung không biết khi cài windows nó có cài các driver cho máy không?nếu có thì driver đó có phù hợp với máy ko?nếu không thì phải làm sao? mình đang dung con dell vótro 2420... Dell thì bạn lên trang chủ của Dell dowload bộ driver của nó về, Máy của bạn có hỗ trợ win8 rồi thì phải lên tải về rồi cài thôi.

điền số server tag máy của bạn vào nó sẽ ra. Nếu có khó khăn cứ Phần mềm YM mình mình sẽ giúp

Các chủ đề có liên quan khác