ngocduyen11597

hỏi như trên, các pro tư vấn cho e với e muốn cài lại win, nên hỏi, em dùng cho mục đích học tập, nghe nhạc, lướt web, chơi mấy game nhẹ là chính, học tâp thì soft mapinfo, microstation, lis....

cầu hình

Heort

hỏi như trên, các pro tư vấn cho e với e muốn cài lại win, nên hỏi, em dùng cho mục đích học tập, nghe nhạc, lướt web, chơi mấy game nhẹ là chính, học tâp thì soft mapinfo, microstation, lis....

cầu hình

up lại ảnh kìa! ảnh tù rồi. chuyển qua up host khác đi, như photobucket chẳng hạn

Cài 32 bit không nhận hết ram nhưng vẫn có cách Còn 64 bit chạy nền hết 1gb rồi dù cho nhận hết 4G ram thì vẫn thua 64bit vì 64bit nó ăn ram để chạy chương trình tốt hơn, nếu ít ram thì mới khiến 64bit ì ạch, còn nhiều ram thì 64bit lại mướt hơn, 4G ram thì cài 64bit là ok nhất rồi

coccon83

ở đây các bạn không tính đến các chức năng của máy đi kèm, ví dụ như máy em không có card rời, intel core i3, xung nhịp 1,8ghz, các bạn thấy xem, như thế thì cài 64bit được không ạ, chứ em tham khảo nhiều rồi ạ, không phải cứ ram 4g là xài 64bit đâu ạ, còn phụ thuộc các yếu tố liên quan nữa mà, thấy bảo máy phải corei5, ram 8g, card rời 512mb trở lên thì chạy 64bit mới mượt, các bạn tư vấn thêm cho e với, e thanks

đây phần card màn hình của em

hooker

ở đây các bạn không tính đến các chức năng của máy đi kèm, ví dụ như máy em không có card rời, intel core i3, xung nhịp 1,8ghz, các bạn thấy xem, như thế thì cài 64bit được không ạ, chứ em tham khảo nhiều rồi ạ, không phải cứ ram 4g là xài 64bit đâu ạ, còn phụ thuộc các yếu tố liên quan nữa mà, thấy bảo máy phải corei5, ram 8g, card rời 512mb trở lên thì chạy 64bit mới mượt, các bạn tư vấn thêm cho e với, e thanks

tẩy chai cái upanh.com mà chuyển sang uphinh.vn và nhớ coppy cài link trực tiếp nhé

mrtugl

tẩy chai cái upanh.com mà chuyển sang uphinh.vn và nhớ coppy cài link trực tiếp nhé Hình rõ như ban ngày

Cấu hình là cài wwin 7 64 thừa bạn à

Mình chưa thấy ổ HDD của bạn, nhưng chắc cũng phải vài trăm GB, làm sao ổ C trên 20GB là cài tốt bạn à!

buzzguy_net

HDD 500g thôi ạ Thế là thừa rồi đó

Bạn cứ cài windows 7 64 đi, còn cái up hình kia thì up ở Host nào chả thế, mình nhìn rõ từng hình 1, Do máy các bạn kia thế nào ý chứ, chứ cứ kêu upanh.com là làm sao

yvonneyk

Bạn lấy đâu ra thông tin này đấy ạ, chưa nghe bao giờ

Thế là thừa rồi đó

Bạn cứ cài windows 7 64 đi, còn cái up hình kia thì up ở Host nào chả thế, mình nhìn rõ từng hình 1, Do máy các bạn kia thế nào ý chứ, chứ cứ kêu upanh.com là làm sao up ảnh.vn không cho xem khi ở ngoài VN nhé

bạn phải coppy cái link có tên là diẻct nhé

Nếu ram trên 2GB thì dùng win64 còn dưới 2GB thì dùng win32bit

Các chủ đề có liên quan khác