hanakjmj7591

HIỆN TƯỢNG LẠ: VIRUT-PC trong BLUETOOTH của WINDOWS 8

Cả nhà cho mình hỏi có ai đã gặp trường hợp này chưa? Thiết bị có tên Virut-PC tự nhiên xuất hiện trong bảng bluetooth của máy tính, trong khi trước đó mình không hề thêm thiết bị (add device) này. Nói chung là rất khó hiểu. Virus của người ta mà viết thành virut thì chắc là của dân Việt Nam mình rồi, nhưng tại sao nó lại được phép xuất hiện, chẳng phải hệ thống bảo mật của windows 8 cao lắm sao?

Mình đã thử tắt và bật tưởng lửa, nhưng kết quả vẫn vậy. Chẳng biết cái bluetooth này chui ở đâu ra...

hanna119062000

Ko có gì lạ cả Máy của bạn có tên là "Virut", thế thôi không tin bạn vào mânger check xem thử mình nói có đúng không

Anlon

máy của họ họ thích đổi là gì chả được nếu viết đúng thì là Virus cơ chứ chả phải virut như thế kia. chắc bác bắn vs máy nào rồi mà không nhớ hay là bác mở bt rồi họ vào thế thôi

nga_n81

windows 8 phải có sự cho phép thì mới bắt được bluetooth, nhưng mình hoàn toàn không có add Virut-PC

dosonlam

windows 8 phải có sự cho phép thì mới bắt được bluetooth, nhưng mình hoàn toàn không có add Virut-PC kết nối wifi cũng vào được mà

windows 8 phải có sự cho phép thì mới bắt được bluetooth, nhưng mình hoàn toàn không có add Virut-PC có thể bạn đã đồng ý thiết bị này 1 lần rồi sau đó nguời đó đổi tên pc và vào lại thì sẽ không yêu cầu cấp quyền nữa. nói chung là cho dù nó có vào thì cũng chẳng lấy gì của bác được đâu

Các chủ đề có liên quan khác