bachvatoi

Trước tiên xin chào tất cả các ACE Vn-Zoom

Đi thẳng vào vấn đề luôn , mình đang dạy thêm , muốn mua 1 Máy in để in tài liệu dạy

Mà kiến thức về Máy in thì mình ...mù tịt

Nhờ các Bro tư vấn dùm nên mua máy in Laser hay máy in phun . Cụ thể là mình chỉ muốn in các bài Kiểm Tra , tài liệu , không cần in màu . Vs lại giá cả thế nào , mực in có đắt không ? vs lại mình cũng nghe có người nói mực in nếu lâu không dùng sẽ hỏng .

Xin các Bro tư vấn dùm vs có mẫu cụ thể thì Tks lun

Tks all !

Ps : không biết có lộn box không , nếu lộn xin Mod move dùm mình

ngoc_ngoc198701

Máy Laser như yêu cầu của bạn là thông dụng nhất, phổ biến là Canon LBP và HP. Mực in mỗi lần đổ chưa đến 100k, dễ dàng vệ sinh, nếu để lâu không in thì trước khi in bạn tháo hộp mực ra lắc vài cái cho đều mực.

Máy Laser như yêu cầu của bạn là thông dụng nhất, phổ biến là Canon LBP và HP. Mực in mỗi lần đổ chưa đến 100k, dễ dàng vệ sinh, nếu để lâu không in thì trước khi in bạn tháo hộp mực ra lắc vài cái cho đều mực. Tks meta_stock nhiều ,

bạn cho mình hỏi thêm về khổ giấy in thì thế nào ? vs giá cả như thế nào ợ

Có Bro nào cho mình vài mẫu tốt để tham khảo được không

Tks all

dat2004_nd

lại thông dụng nhất hiện nay là canon LBP 2900. giá giao động trên dưới 3m, sử dụng dễ dàng đơn giản. thay mực từ 80 - 100k. bạn có thể tham khảo giá trên mạng hay các quán khu vực lân cận.

Muir

mình cũng đang dùng con Canon LBP 2900 này

dùng cũng ok lém, in đẹp, rõ, nhanh

* mình mua cách đây 3 năm giá em nó là 3triêu2 đến giờ dùng vẫn ngon

* in được từ khỏ giấy A4, A5, A6; A7; A8

* màu: trắng đen

*mực: tự mua đổ hay kêu thợ 100k

Dax

theo mình thì máy laser là hợp lý nhất, tiết kiệm mực

mình nghĩ bạn nên xài hp ý vì nó ổn định hơn

soi_hoang_7

Tks các bạn đã nhiệt tình giúp đỡ

mà mình đang là Sinh Viên nên giá mềm mà hiệu quả thì càng tốt

Chất lượng Canon thì khỏi nói rồi nhưng mình nghĩ cùng chức năng chắc Hp rẻ hơn không biết đúng không

Mong các Bro cho ý kiến Quan trọng nhất nếu các Bro cho mẫu nào vs phân tích giúp thì tốt quá ợ

Tks All

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Nâng cao hiệu quả hoạt động tư vấn của Công ty Cổ phần chứng khoán Thương Mại và Công Nghiệp Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Báo cáo thực tập tại công ty TNHH dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán – AASC Kế toán & Kiểm toán 0
D Báo cáo thực tập tại công ty dịch vụ tư vấn tài chính kế toán và kiểm toán AASC Kế toán & Kiểm toán 0
D xây dựng hệ chuyên gia tư vấn chọn trang phục mặc Công nghệ thông tin 0
D Nhật ký thực tập tại công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn Thủ đô (CACC) Luận văn Kinh tế 0
D Hoàn thiện chương trình Kiểm toán chu kỳ Hàng tồn kho, chi phí và giá thành tại Công ty TNHH kiểm toán và Tư vấn Nexia ACPA Luận văn Kinh tế 0
D Một Số Vấn Đề Hoàn Thiện Kế Toán Hoạt Động Đầu Tư Góp Vốn Liên Doanh Trong Các Doanh Nghiệp Tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
N Báo cáo kiến tập thực tế tại Công ty TNHH Kiểm toán và tư vấn MKF Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D CÂU HỎI ÔN THI MÔN KỸ NĂNG TƯ VẤN PHÁP LUẬT Luận văn Luật 0
D Thực tiễn hoạt động tư vấn giải quyết tranh chấp thương mại tại Công ty hoặc Văn phòng luật sư nơi tác giả thực tập Luận văn Luật 0

Các chủ đề có liên quan khác