hom_qua

Hiện em đang cần dùng tiếng hát của ca sỉ trong một số bài hát, có anh chị nào biết cách tách nhạc ra khỏi một bài hát không ạ! Chỉ giữ lại tiếng hát của ca sĩ thôi. Em đã tìm trên google nhưng chỉ có cách làm ngược lại, tức là tách tiếng hát, giữ lại nhạc. Anh chị nào biết có thể chỉ giúp em được không ạ! Thanks các anh chị nhiều!

b6giadinh

Hiện em đang cần dùng tiếng hát của ca sỉ trong một số bài hát, có anh chị nào biết cách tách nhạc ra khỏi một bài hát không ạ! Chỉ giữ lại tiếng hát của ca sĩ thôi. Em đã tìm trên google nhưng chỉ có cách làm ngược lại, tức là tách tiếng hát, giữ lại nhạc. Anh chị nào biết có thể chỉ giúp em được không ạ! Thanks các anh chị nhiều! chỉ tiếng của ca sĩ thôi á???

lop9c0708_pro

Ko có đâu bạn ah!

Bạn nhờ 1 người nào đó hát và Recorder thì dc! Vâng, dù sao cũng Thank anh ạ!

heoconnhuquynh

dùng các phần mềm convert đỉnh nhất là format fatory Mới ra viện à ..Người ta hỏi tách tiếng ra mà dùng FF,

Cái này rất khó làm bạn à, có tách ra thì nghe cũng chã dc gì đâu, phải có ca sĩ hát lại mới dc

mình cũng bỏ chút thời gian nghiên cứu về cái zụ tách này, nhưng bạn muốn hay nghe được, fải dùng bản nhạc từ cd ra dạng wav đó, rồi muốn tách tiết gì thì làm.

rồi không chỉ dùng fần mềm mà còn có máy móc thiết bị nữa, muốn hay bạn fải đầu tư.

Mà bạn đã dùng phần mềm tách chơi cho vui thì nghe cực kì tạp nham chẳng ra gì. Chắc đọc tới đây bạn cũng đã biết kết quả rồi đó!

baby_nolove

mình cũng bỏ chút thời gian nghiên cứu về cái zụ tách này, nhưng bạn muốn hay nghe được, fải dùng bản nhạc từ cd ra dạng wav đó, rồi muốn tách tiết gì thì làm.

rồi không chỉ dùng fần mềm mà còn có máy móc thiết bị nữa, muốn hay bạn fải đầu tư.

Mà bạn đã dùng phần mềm tách chơi cho vui thì nghe cực kì tạp nham chẳng ra gì. Chắc đọc tới đây bạn cũng đã biết kết quả rồi đó! Chuẫn, muốn tách mà ngon trình phải cao đừng hỏi, công với dàn máy đỉnh, xem mấy dàn máy biên tập âm thanh rồi hết muốn tách luôn

Mới ra viện à ..Người ta hỏi tách tiếng ra mà dùng FF,

Cái này rất khó làm bạn à, có tách ra thì nghe cũng chã dc gì đâu, phải có ca sĩ hát lại mới dc
kính chào về trình độ kiến thức có thừa ăn củ lang nói chuyện thế giới không biết dựa cột mà nghe

chả biết ai ngu hơn ai đâu mà mới ra viện dốt PC quá nhìn hình rồi nói

hibona

kính chào về trình độ kiến thức có thừa ăn củ lang nói chuyện thế giới không biết dựa cột mà nghe

chả biết ai ngu hơn ai đâu mà mới ra viện dốt PC quá nhìn hình rồi nói Bạn kia muốn tách lời của ca sĩ ra khỏi bài hát mà bác, cái này thì có liên quan gì đâu.

socnau_hoxam

Tách nhạc chứ có phải chuyển định dạng đâu. Người ta kiu tách lấy tiếng ca sỹ hát thôi.

rockfan_u2

k có cách nào đâu, dù là pro cỡ nào cũng khó có thể làm dc, còn tách lời hát ra còn lại cái nhạc thôi thì còn khả thi

nhoc_sean_kute

Bạn kia muốn tách lời của ca sĩ ra khỏi bài hát mà bác, cái này thì có liên quan gì đâu. ..Thế mà bạn ấy còn Phần mềm trang cá nhân mình nói này nói nọ,..

TOCDUOIGA_9X

..Thế mà bạn ấy còn Phần mềm trang cá nhân mình nói này nói nọ,.. oh thì nói này nói nọ tại vì câu comment của bạn thấy ngứa mắt

minh_ky

oh thì nói này nói nọ tại vì câu comment của bạn thấy ngứa mắt Giờ không biết ai dựa cột mà nghe, bảo tách lời ca sĩ ra đi đem cái video ra tách âm thanh, cái đấy ai chả biết làm, cần đếch gì phải hỏi