Vincent

nhờ mấy bro tạo dùng mình cái mail aol.com gũi ve yahoo : burihupchup.....

cảm ơn

tranmanh8x18

trước mình có gặp 1 bạn bị aol block ip nên nhờ mình đăng ký dùm - ai rảnh thì giúp bạn ấy phát thôi

có khó khăn thì ng ta mới nhờ chứ nói jk` nhiều

hình như zip code điền 084 hay 10000 gì dó trước mình có đkí thì gặp vấn đề ở cái mobile phone thôi, sdt việt nam nó k0 gửi

nếu bạn cũng giống mình thì thử vô pinger reg 1 số đt us làm xem

Murrough

trước mình có gặp 1 bạn bị aol block ip nên nhờ mình đăng ký dùm - ai rảnh thì giúp bạn ấy phát thôi

có khó khăn thì ng ta mới nhờ chứ nói jk` nhiều
Trang này cũng như Outlook, Gmail, Yahoo thôi, có gì khó khăn vậy? Hay lười làm? Có khó khăn thì mới giúp. Khó khăn gì khi đọc hết cả bài không rõ! Không rõ thì phải hỏi, sao lại bảo là tui nói nhiều vậy? Block IP thì có thể ẩn IP mà.

Nếu không có khó khăn gì mà muốn giúp thì tui không rảnh để giúp những người như sau:

Hay lười làm? Không thấy tui có giúp đây, có chỉ cho đường mà làm đây sao:

Chỗ Postal Code thì điền một số có 5 chữ số vào. ----------------------------------------

hình như zip code điền 084 hay 10000 gì dó trước mình có đkí thì gặp vấn đề ở cái mobile phone thôi, sdt việt nam nó k0 gửi

nếu bạn cũng giống mình thì thử vô pinger reg 1 số đt us làm xem Bạn thử Zip Code như thế này xem sao (có thấy bắt phone gì đâu):

Chỗ Postal Code thì điền một số có 5 chữ số vào.

Stanley

làm sao tạo dc sdt mỹ để nhận dc code kích hoạt của nó gửi????? Có khó khăn thì mới giúp. Khó khăn gì khi đọc hết cả bài không rõ! Không rõ thì phải hỏi, sao lại bảo là tui nói nhiều vậy? Block IP thì có thể ẩn IP mà.

Nếu không có khó khăn gì mà muốn giúp thì tui không rảnh để giúp những người như sau:

Không thấy tui có giúp đây, có chỉ cho đường mà làm đây sao:

----------------------------------------

Bạn thử Zip Code như thế này xem sao (có thấy bắt phone gì đâu):

Đăng ký toàn lỗi

HTTP 420: Temporary Registration Block

Registration has been blocked due to too many attempts from this IP address. Please wait and and try again later.

Đăng ký đã bị chặn vì quá nhiều lần thử từ địa chỉ IP này. Xin vui lòng chờ và thử lại sau.

Âm hồn bọn nó !~ Mới reg có 1 cái duy nhất chưa được mà nó phán vào mặt một câu ntn !~

làm sao tạo dc sdt mỹ để nhận dc code kích hoạt của nó gửi????? pinger.com ------> vô đó tạo

ko nhwos rõ là .com hay . gì nữa tốt nhất lên google gõ pinger cho chắc ăn

Dezmond

Lập acc aol khó thật mà cáC bác.ngày trước mình lập sai 1 phát lỗi luôn phải 24h sau mới lập được..code thì mình điền là 12345 bây giờ chả biết còn lập được k..dù sao cũng có 1 acc rồi

barbie_luv_9x

Đăng ký nhiều lần chứ gì?

Nó có bắt kích hoạt qua Phone như FB đâu mà phải vô đó.

Mà vô đó hình như là để gửi tin nhắn mà!

Làm chục cái chơi cho đồng chí thấy là tui không có phán!

Nhấp hiện để xem hình:

Khi nào chủ thớt nói rõ về vấn đề thì cái mk của email [email protected] sẽ được gửi tới nếu chủ thớt muốn.

Mới reg cái đầu tiên trong đời luôn !~ Mà nó nói như vậy

Mới reg cái đầu tiên trong đời luôn !~ Mà nó nói như vậy Block IP thì có thể ẩn IP mà. Rồi làm tiếp!

Airleas

tạo cái này từ lâu rồi. vừa đăng nhập vẫn dùng ngon. Hình như để đăng kí host à bạn. lh mình nhé.

vn.alex

Cách đây mấy ngày mới đăng ký 1 cái để vọc cái perfect trojan, đăng ký dễ mà, cũng chẳng có active qua phone gì cả, zipcode thì điền 70000 vì mình ở Sài Gòn. 1 phát xong luôn, nó gửi thư vô mail yahoo, click link xác nhận cái là xong chứ có gì khó đâu. Tiếc là vụ vọc perfect trojan tạch rồi.

Cách đây mấy ngày mới đăng ký 1 cái để vọc cái perfect trojan, đăng ký dễ mà, cũng chẳng có active qua phone gì cả, zipcode thì điền 70000 vì mình ở Sài Gòn. 1 phát xong luôn, nó gửi thư vô mail yahoo, click link xác nhận cái là xong chứ có gì khó đâu. Tiếc là vụ vọc perfect trojan tạch rồi. Đang ý định !~

t.thinh86

chuẩn đó bạn ? mình làm công ty nên mail về liên tục . nghe mấy ông anh nói aol chạy nhanh ? nhưng nó bắt điền số đt mà ai biết đâu ? ai tao dc giúp mình cái hay cho cái nào củ củ củng dc

Thank mọi người nhiều

quynhnga842003

mình làm công ty nên mail về liên tục . nghe mấy ông anh nói aol chạy nhanh ? nhưng nó bắt điền số đt mà ai biết đâu ? ai tao dc giúp mình cái hay cho cái nào củ củ củng dc

Thank mọi người nhiều

giadinh_cun

Cái này xem lại nha ! mình thấy GG với yahoo còn chạy nhanh hơn ý ! không thì @outlook mà quất . cái này có khi chả nhận được mail !

PS : đã từng nghịch per..jan
mình làm công ty nên mail về liên tục . nghe mấy ông anh nói aol chạy nhanh ? nhưng nó bắt điền số đt mà ai biết đâu ? ai tao dc giúp mình cái hay cho cái nào củ củ củng dc

Thank mọi người nhiều

Các chủ đề có liên quan khác