sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ chẳng có chuyên 165k mà 700kb/1s nhé toàn chém nói thế thì loạn à trong khi gói 275k 1 thang max chỉ tầm 500kb/1s >>>> 600kb/1s là hết đát

chẳng có chuyên 165k mà 700kb/1s nhé toàn chém nói thế thì loạn à trong khi gói 275k 1 thang max chỉ tầm 500kb/1s >>>> 600kb/1s là hết đát bạn cần mình chụp lên khi dow hem? không lại bảo chém xùi xùi

ha_be

bạn ở đâu vậy? mình ở cao xanh nè từ lúc lấp mạng đến giờ mình dow toàn thế thôi cơ mà thay 1cái modem rồi mà dow vẫn thế mình ở 3 đèo nek bạn,mình lắp cũng gần được 1 năm rùi,khoảng hơn 1 năm trước mình dùng mạng VNPT gói 165k 1 tháng dow max cũng được 700kb/s nhưng vì 1 số lý do mình cắt không dùng nữa,bây h lắp lại vẫn gói cước ấy chỉ dow max được 450kb/s ah

Mình cũng chẳng rõ ra sao nữa

Garwig

ủa kỳ vậy ta mình cũng vnpt xài mấy năm rùi toàn 420kb/s max, còn mấy tuần nay thì host nước ngoài còn có 250kb/s max, host vN thì như cũ

atrangbeo266

mình ở 3 đèo nek bạn,mình lắp cũng gần được 1 năm rùi,khoảng hơn 1 năm trước mình dùng mạng VNPT gói 165k 1 tháng dow max cũng được 700kb/s nhưng vì 1 số lý do mình cắt không dùng nữa,bây h lắp lại vẫn gói cước ấy chỉ dow max được 450kb/s ah

Mình cũng chẳng rõ ra sao nữa 165k là gói rẻ nhất thì phải - 3Mbps~350KB/s thôi
ủa kỳ vậy ta mình cũng vnpt xài mấy năm rùi toàn 420kb/s max, còn mấy tuần nay thì host nước ngoài còn có 250kb/s max, host vN thì như cũ bạn down link nào của host nước ngoài

link qua leech get link- các host down free - mediafire thì k chắc chắn đâu nhá

Conan

mạng dạo này như cc topic để thảo luận mà post 1 comment thiệt tình k mang tính chất xây dựng jk`cả

quoc_bao444

165k là gói rẻ nhất thì phải - 3Mbps~350KB/s thôi

bạn down link nào của host nước ngoài mấy trang như mf , microsoft , amd ..., film hay manga xem = avira + mấy cái trang down max speed ý h còn có 200-250kb còn 4share.vn fshare.vn clip.vn thì vẫn max 400-420kb

hien_fg

mấy trang như mf , microsoft , amd ..., film hay manga xem = avira + mấy cái trang down max speed ý h còn có 200-250kb còn 4share.vn fshare.vn clip.vn thì vẫn max 400-420kb 200-250KB/s vẫn đủ load phim ở mức 360 vậy sao nhiều người kêu k load được youtube nhỉ

Pyt

topic để thảo luận mà post 1 comment thiệt tình k mang tính chất xây dựng jk`cả sorry nhé, nhưng dạo này mình thấy tồi tệ quá

zodiacour

mình dùng vnpt khoảng 3 năm tuy nhiên dạo này nhiều mạng rẻ hơn mà cùng giá cước nên đã chuyển sang mạng khác từ tháng 3

nhưng mà theo cảm nhận trước đó thấy vnpt khá tốt

200-250KB/s vẫn đủ load phim ở mức 360 vậy sao nhiều người kêu k load được youtube nhỉ youtube VN up lên thì max 400kb còn nước ngoài thì 50-60kb là cao

165k là gói rẻ nhất thì phải - 3Mbps~350KB/s thôi

bạn down link nào của host nước ngoài

link qua leech get link- các host down free - mediafire thì k chắc chắn đâu nhá
đáng tiếc là 2.5mps thôi, bù trừ thì thực tế đạt ~ 2.4mps

Brady

sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ mình ở Cẩm Phả Mạng 275k/1tháng mà có 350kb/s

canhdongtuyet78

up ảnh lên cho các bạn xem nè không thì lại bảo mình chém không pts đâu nhé ai bảo pts thì ra chỗ khác chơi nhé à kể cả dow trên mediafire nhé

mình ở 3 đèo nek bạn,mình lắp cũng gần được 1 năm rùi,khoảng hơn 1 năm trước mình dùng mạng VNPT gói 165k 1 tháng dow max cũng được 700kb/s nhưng vì 1 số lý do mình cắt không dùng nữa,bây h lắp lại vẫn gói cước ấy chỉ dow max được 450kb/s ah

Mình cũng chẳng rõ ra sao nữa chắc là bạn bị nó fix rồi hay sao ý mình đang dùng cũng sợ vnpt nó fix lém @@

Các chủ đề có liên quan khác