t_h_151

Mình mới nối mega basic, tốc độ trong nước được khoảng 320kb/s, cũng chưa bao giờ có chuyện rớt mạng, nhưng download host nước ngoài rất chậm, chỉ ~ 80kb/s trở lại

không biết mọi người dùng mega basic download host nước ngoài được bao nhiêu

p/s: mình tìm đầy trên mạng nhưng thông tin loạn xạ, đa phần là trên 200kb/s

lynk_chick1501

Mình mới nối mega basic, tốc độ trong nước được khoảng 320kb/s, cũng chưa bao giờ có chuyện rớt mạng, nhưng download host nước ngoài rất chậm, chỉ ~ 80kb/s trở lại

không biết mọi người dùng mega basic download host nước ngoài được bao nhiêu

p/s: mình tìm đầy trên mạng nhưng thông tin loạn xạ, đa phần là trên 200kb/s Nhà mình dùng easy, nhưng mà down trên mf cũng chỉ lên được đến 50kb/s là kịch :-ss

Chả hiểu VNPT làm ăn kiểu gì

Derry

Nhà mình dùng easy, nhưng mà down trên mf cũng chỉ lên được đến 50kb/s là kịch :-ss

Chả hiểu VNPT làm ăn kiểu gì nghe bên pic kia nói đã trở lại mà gì kì quá, mới nối mà kiểu này không biết tính sao. ping kinh khủng luôn. thua xa cái 3g cũ, 3g download mediafire được 650 kb/s

ngptin1

tùy host.mình cũng vnpt thấy bình thường.

cứ MF hay dropbox mà xem.max speed ngay mf của mình 70kb/s, tất cả các host nước ngoài đều thế

t_pro_8x

mới test lại.mf vẩn bình thường.sky thì vô đối rồi.2 host đó tminhf down trên dưới 300Kb/s.mạng nét 120k/tháng

bạn thử link dưới xem sao.

Treowe

sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ Mạng nhà mình cũng 165k mà có được 230 kb/s

xuan_quynh303

Mạng nhà mình cũng 165k mà có được 230 kb/s mình ở Hạ Long Quảng Ninh nè

hay là tuy thuộc vào từng nơi?

điện tổng đài xem sao . mình biết chắc là họ sẽ nói mega basic không cam kết băng thông quốc tế nên thôi khỏi hỏi, chán chết được

mactructhu

mới test lại.mf vẩn bình thường.sky thì vô đối rồi.2 host đó tminhf down trên dưới 300Kb/s.mạng nét 120k/tháng

bạn thử link dưới xem sao.

chậm đều hết bác à

thisi_baby

mình ở Hạ Long Quảng Ninh nè

hay là tuy thuộc vào từng nơi? mình cũng ở hạ long-quảng ninh nek mấy hum nay dow mấy host nước ngoài chậm lắm

host trong nước mình vẫn dow max 450kb/s nhà mình dùng mạng 165k/tháng

sao nhiều người kêu ka vnpt quá nhỉ mình dow ở mediafire 700kb/s nè mạng chỉ có 165k/tháng thôi nhé ^^ Minh tốn tiền hơn bạn hơn 100k mà chỉ 450kb/s. Thế là sao ???

bunbozoheo

mình cũng ở hạ long-quảng ninh nek mấy hum nay dow mấy host nước ngoài chậm lắm

host trong nước mình vẫn dow max 450kb/s nhà mình dùng mạng 165k/tháng bạn ở đâu vậy? mình ở cao xanh nè từ lúc lấp mạng đến giờ mình dow toàn thế thôi cơ mà thay 1cái modem rồi mà dow vẫn thế

Ambros

Minh tốn tiền hơn bạn hơn 100k mà chỉ 450kb/s. Thế là sao ??? mình chịu thôi nhưng mà cũng sợ nó fix lại ^^

Các chủ đề có liên quan khác