mankichi84

mình đang sử dụng Dcom MF190s+Mimax(hết 500MB)+phần mềm MF190s Dashboard(hack băng thông)....xem video trên 24h rất ngon...xem youtube thì chỉ xem được 240p....

Còn các bạn thì sao....????????

Cho ý kiến cái nhé

hoabinh_a20

mình đang sử dụng Dcom MF190s+Mimax(hết 500MB)+phần mềm MF190s Dashboard(hack băng thông)....xem video trên 24h rất ngon...xem youtube thì chỉ xem được 240p....

Còn các bạn thì sao....????????

Cho ý kiến cái nhé

Full BW lun...

candy_ctl

cậu ơi tớ chưa hách được băng thông ấy ! phải làm như thế nào hả cậu ! mimax tớ xem phim 1 tí đã hết mất rồi

Aalam

cậu ơi tớ chưa hách được băng thông ấy ! phải làm như thế nào hả cậu ! mimax tớ xem phim 1 tí đã hết mất rồi dùng loại nào

hoangcodonz

Hơn cả Siêu cáp ~~ 1 ngày up gần 1 tb pass để mở tập tin hack dcom của bạn là gì vậy bạn ơi, mình vừa mới tải về nhưng không biết pass

pass để mở tập tin hack dcom của bạn là gì vậy bạn ơi, mình vừa mới tải về nhưng không biết pass pass vnmaster.net

Armstrang

sao toàn ra chữ không vậy bạn, chỉ giúp mình với bạn click chuột phải --> Open with --> Browse --> trò đường đẫn tới phần mềm xem video

lesanh_88

bạn click chuột phải --> Open with --> Browse --> trò đường đẫn tới phần mềm xem video vậy đây không phải là phần mềm sao bạn?

Marco

bạn click chuột phải --> Open with --> Browse --> trò đường đẫn tới phần mềm xem video cách của bác là của bác nien mad

nên để lkaij cái bản quyền đi chứ

mà share nhiều vào thì cũng như không thôi

tearsnuna

cách của bác là của bác nien mad

nên để lkaij cái bản quyền đi chứ

mà share nhiều vào thì cũng như không thôi mình cũng k0 biết của ai nữa, 2 tuần trước có đứa bạn nó có send 1 link swf hướng đãn nên down về up lên thôi

embels_b

mình dùng phần mềm MF190s Dashboard mà mấy bạn share trên zoom

mình thấy hiệ quả lắm....

Sáng chỉ xem trên youtube chất lượng chỉ 240p nhưng chiều thì bây giờ đã xem được 360p

các bạn tìm Phần mềm đó mà dùng nha.....

mình quên link mất rồi...khó khăn quá thì Phần mềm cho mình...mình up lên cho

nk.trung

mình dùng phần mềm MF190s Dashboard mà mấy bạn share trên zoom

mình thấy hiệ quả lắm....

Sáng chỉ xem trên youtube chất lượng chỉ 240p nhưng chiều thì bây giờ đã xem được 360p

các bạn tìm Phần mềm đó mà dùng nha.....

mình quên link mất rồi...khó khăn quá thì Phần mềm cho mình...mình up lên cho sao mình chạy nó cứ tự disconnect

vs lại mở máy >2 tiếng bắt đầu chạy nó thì k0 thể nào hack được

Torn

mình hướng dẫn các bạn theo kinh nghiệm của mình nhé..............

START(Tháo DCOm làm lại từ đầu nha)

b1......Cắm Dcom vào...thấy biểu tượng usb trên taskbar là được

b2......Chạy Dcom 3G (nếu nó không tự động chạy)

b3......Đợi 1 lát cho Dcom nhận sim....Sau đó bạn vào thông tin hệ thống.....tìm xem nó là cổng COM mấy (COM 4..hay COM 6...hay COM nào đó)

b4.....các bạn tắt Dcom 3G đi....tắt hẳn đi nhé

b5.....Kết nối mạng bằng phần ở control panel......

b6.....mở phần mềm hack băng thông lên(cái Phần mềm mà mình bảo nhé)

b7....có cái ô bên trái chữ apply thì chọn là COM x(X là cái COM bạn xem lúc nãy)

b8....Chọn automatic>>>>>save

B9....ấn HACK!

.....................................xong

NOTE

để tối ưu hóa băng thông cách bạn lên google tìm dòng chữ gì gì đó tăng tốc thêm 20% internet nhé(đại loại như thế)

mình thấy được lắm

duigachammuoi

Chỗ mình chưa bị fix hay sao mà mỗi ngày chỉ cần phá băng thông (bằng tay) 1 lần là xài tẹt, vọt 20Mb mà chả thấy bóp gì

Các chủ đề có liên quan khác