randymjnh

Mình định quất cái mạng cáp quang mới vì cái adsl FPT dag xài củ chuối quá

Mình thì thik down ở nhìu host nước ngoài và xem youtube hay phim HD không bị đứng

cho mình xin luôn địa chỉ, trang web và sdt của từng nhà mạng luôn

Thanks các mem trước

damchet

Bác ở đâu? HN thì nháy máy em nhé. Em bên FPT, Sâm: 0982.685.408. Nếu bác cần tham khảo giá cả và chương trình thì bác qua page em lập đi:

nói thật bác, nếu lắp mạng ngon muốn sever nước ngoài trong nước ổn định thì cứ VNPT với Viettel bác nhé, em đang xài VNPT nói chung là khá mê ly

Perkinson

nói thật bác, nếu lắp mạng ngon muốn sever nước ngoài trong nước ổn định thì cứ VNPT với Viettel bác nhé, em đang xài VNPT nói chung là khá mê ly ở đó mà mê ly tui đây từ FPT chuyển wa vnpt de mong thoát khỏi cảnh down server nước ngoài chậm mới lắp down dc max shuong thì thôi sau 1 thang chậm không khac gj FPT :T

only_lovetruc

ở đó mà mê ly tui đây từ FPT chuyển wa vnpt de mong thoát khỏi cảnh down server nước ngoài chậm mới lắp down dc max shuong thì thôi sau 1 thang chậm không khac gj FPT :T vậy thím gặp phải đường truyền siđa rồi, tui gói 165k thôi mà vẫn vô tư đây chắc chỗ thím bị sao rồi

các bạn thế nào chứ đang xài FPT tốc độ tải host trong nươc với nước ngoài bằng nhau này

Trên Fshare (host Việt)

Trên Uploaded (host nc ngoài)

Trên Rapidgator chỉ thua 1Mb (host nc ngoài)

Jar

Đang xài vnpt 250k thấy cũng ổn, bác JenTy chơi gói xịn thì khỏi lo hãng này nọ gì rồi.

Đang xài vnpt 250k thấy cũng ổn, bác JenTy chơi gói xịn thì khỏi lo hãng này nọ gì rồi. Thớt tính lắp cáp quang mà mấy bác kia cứ nói FPT bóp nc ngoài nên cm ấy

raymous_md

dùng FPT down mạng trong nước là trâu rồi,chọn FPT nhé cho mình hỏi là bạn ở khu vực nào, nông thôn, thành thị (trung tâm: quận, huyện, thành)

Larenzo

Đang xài vnpt 250k thấy cũng ổn, bác JenTy chơi gói xịn thì khỏi lo hãng này nọ gì rồi. bạn này nửa bạn ở khu vực nào tại mình định lắp nhưng chưa biết dùng của nhà mạng nào. mình thì ở cách trung tâm tp tân an tầm 3km cặp đường QL1 nhưng thuộc huyện Th.Th, định chơi FPT nhưng không có hạ tần ở huyện này, không biết VNPT thế nào khi mình ở vị trí ấy( ổn định ko)

Bromleah

Không biết đừng chém nhé, e đang xài FTTH vietteo nè gói ECO tốc độ 12Mbps có 350K/tháng + thuế =385k/tháng xài đã 2 năm rồi Chính xác, đang dùng gói nầy tạm hài lòng

Các chủ đề có liên quan khác