jasmine_201

Thank anh nhiều................................

Đây là file exe nhỏ thằng em Mr.Trungtuyen mình làm. giúp sửa host. click => bung ra cái và bạn có thể dễ dàng lướt fb mình thường. cách cũ nhưng là file host mới nhất đó nhá ^^!

thấy ok thì thanks cái

Link:

không hỉu sao mới bị chặn. các bạn coppy link và paste nhé đứng click vào link (click vào là nó báo bị chặn)

pass: linhpio

Darron

hehe. chỉ cần thấy sử dụng tốt và Thank là được rồi ^^!

Thank bạn cực kì là nhiều nhé,tiếc là chỉ thanks được mỗi 1 lần,mong bạn theo pic để fix khi die để anh em được nhờ nhé.

hueptm77

Cơ chế hoạt động của cái này là sao bạn Cho vài con keylog vào là ngon nhỉ

dunghoivisao

Cơ chế hoạt động của cái này là sao bạn Cho vài con keylog vào là ngon nhỉ Cơ chế hoạt động rất đơn giản. Viết bằng ngôn ngữ C. qua các lệnh điều kiện thay thế và sửa các địa chỉ trong host ^^!

---------- Bài thêm lúc 09:05 ---------- Bài trước là lúc 09:04 ----------

link die roi bac oi giup toi cai Link k die đâu bạn. xem kỹ lại nhé. cppy và paste link chứ không phải click vào. chúc bạn thành công ^^!

q_zzzz1992

đổi dsn thì cũ quá rồi...thử cách khác đi ... đây có phải đâu chỉ đổi DNS bạn. đổi DNS không thể vào up ảnh được. Với lại với chúng mình. cách nào đơn giản và đạt hiệu quả thì ok thôi

Marco

hjhj bác chỉ em cái nay với.em vào facebook chát với mọi người được nhưng không nhận đươc tin nhắn trả lời.muốn đoc được tin phải thoát ra vô lại mới được.

cac bác chỉ giúp mình với..........thank.....

Mình ở Đà Nẵng bị chặn chat mấy ngày hôm nay oài cái link chủ pic đưa sao cài nó hiện cái bản gì Don't Send gì gì đó

konkanguaru

CCMNR exe làm éo j` chỉ cần file hosts là được coppy vào thế la xong .exe toàn trojan
Mấy cái file .exe thì hãy cân nhắc kỹ trước khi tải về nha các bạn, mình thĩ miễn tải.

Edric

Dùng tool của bạn có an toàn không? đã bác nào test chưa? Sao không đặt ip

Use the following DNS server address :

Preferred DNS server : 8.8.8.8

Alternate DNS server : 8.8.4.4

đặt ip như thế là vào được.

Good luck!
Đây là file exe nhỏ thằng em Mr.Trungtuyen mình làm. giúp sửa host. click => bung ra cái và bạn có thể dễ dàng lướt fb mình thường. cách cũ nhưng là file host mới nhất đó nhá ^^!

thấy ok thì thanks cái

Cái này lập trình bằng C

Chú ý: các bạn phải tắt các trình duyệt và tắt chuơng trình diệt virut (vì đây là tự mình lập trình bằng ngôn ngữ C, là file exe nên nó dễ bị chặn). Nếu bạn bung ra mà nó chưa sucess thì nên click lại với chế độ chuột phải và chọn Run as Admin

Link:

Link down

không hỉu sao mới bị chặn. các bạn coppy link và paste nhé đừng click vào link (click vào là nó báo bị chặn)

pass: linhpio

Các chủ đề có liên quan khác