hieu_bop

Đây là file exe nhỏ thằng em Mr.Trungtuyen mình làm. giúp sửa host. click => bung ra cái và bạn có thể dễ dàng lướt fb mình thường. cách cũ nhưng là file host mới nhất đó nhá ^^!

thấy ok thì thanks cái

Cái này lập trình bằng C

Chú ý: các bạn phải tắt các trình duyệt và tắt chuơng trình diệt virut (vì đây là tự mình lập trình bằng ngôn ngữ C, là file exe nên nó dễ bị chặn). Nếu bạn bung ra mà nó chưa sucess thì nên click lại với chế độ chuột phải và chọn Run as Admin

Link:

Link down

không hỉu sao mới bị chặn. các bạn coppy link và paste nhé đừng click vào link (click vào là nó báo bị chặn)
pass: linhpio

thocon55

ngon phết . vào được nhưng hok biết khởi động lại máy còn vào được hok

batum99

Bác yên tâm. khởi động lại mà không vào được em chịu trách nhiệm

kydu_ang3ls

Mấy cái file .exe thì hãy cân nhắc kỹ trước khi tải về nha các bạn, mình thĩ miễn tải.

thanhcarter1987

Mình dùng mạng Viettel ở cty và ở nhà dùng VNPT

Đổi DNS sang:

8.8.8.8

8.8.4.4

Lướt FB, up ảnh, up video vô tư

matthuan

ko dc tải về chỉ vào dc thôi còn không xem dc trang cá nhân nản quá là sao bạn nhỉ??????

---------- Bài thêm lúc 23:13 ---------- Bài trước là lúc 23:12 ----------

Tự đổi file host cho lẹ, down mấy cái file exe về thấy k an tâm! yên tâm. tự làm. sạch sẽ lắm

---------- Bài thêm lúc 23:15 ---------- Bài trước là lúc 23:13 ----------

Minh muon doi dao dien FB lam the nao giup minh nhe. Thanks giao diện fb mới là giao diện timeline. k thể đôi được. có 1 trang hồ xưa giúp đổi giao diện fb nhưng chỉ có mình thấy còn ở máy người khác thì k thấy ^^!

bọn fb nó k cho đổi đâu

---------- Bài thêm lúc 23:16 ---------- Bài trước là lúc 23:15 ----------

Đổi DNS là được mà. tùy tỉnh thành bạn à. như ở Đà Nẵng hay bị chặn lắm.

dongxuanhathu44

Thank bạn cực kì là nhiều nhé,tiếc là chỉ thanks được mỗi 1 lần,mong bạn theo pic để fix khi die để anh em được nhờ nhé.

Các chủ đề có liên quan khác