gainhaque

đây là lỗi của nó:

nếu bạn nào biết cách tắt chỉ mình cái nha lúc thì nó hiện ra cả đóng luôn không khống chế nổi phải tắt máy làm lại mới không bị đứng nũa hễ nó hiên ra là đứng máy. mấy cái thứ quảng cáo chết tiệt

grass3110

Mình sài laptop vậy làm sao để cài adblock hay admuncher hả bạn laptop không dùng adblock được ak

search on google is adblock for ie (or ff, chorme,..)

ps: trình độ tiếng anh của eam được không mấy bác

MacKinnon

Mình sài laptop vậy làm sao để cài adblock hay admuncher hả bạn Nếu bạn đang sử dụng Google Chrome thì mở nó lên, bấm Ctrl + H rồi chuyển qua tab Tiện ích mở rộng, sau đó nhấp vào Tải tiện ích mở rộng khác rồi tìm "Adblock Plus" (hay vào link này: ) rồi cài đặt nó. Mình thấy nó hoạt động khá hiệu quả.

thuy_bp75

Nếu bạn đang sử dụng Google Chrome thì mở nó lên, bấm Ctrl + H rồi chuyển qua tab Tiện ích mở rộng, sau đó nhấp vào Tải tiện ích mở rộng khác rồi tìm "Adblock Plus" (hay vào link này: ) rồi cài đặt nó. Mình thấy nó hoạt động khá hiệu quả. Thank nhiều nha

vdc2004hoan

cho mình hỏi là cái quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó hiện lên internet bạn ah nếu nó hiện lên internet thì làm sao tắt hả bạn

cho mình hỏi là cái quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó hiện lên internet bạn ah nếu nó hiện lên internet thì làm sao tắt hả bạn • không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!

• không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!
đây nè bạn: bạn vào xem rồi giúp mình nhé có post ảnh ở trên nữa đó

haiyen_com

đây nè bạn: bạn vào xem rồi giúp mình nhé có post ảnh ở trên nữa đó • M` không vào được link bạn đưa!

kekeke_hehehe

• M` không vào được link bạn đưa!
sử dụng internet là vào đưọc thôi bạn nếu dùng Mozilla Firefox, Maxthon 3, K-Meleon hay Chrome thì không vào được đâu bạn

wi_wi

• không hiểu rõ ý bạn: Quảng cáo đó không hiện lên Chrome mà nó Hiện lên internet

• Cho xin cái link!
Ý của bạn đó là quảng cáo nó mở lên bằng Internet Explorer chứ không bằng Chrome. Nếu vậy thì mở Chrome lên rồi đặt nó làm trình duyệt mặc định, sau đó vào Tiện ích mở rộng xem bằng Adblock Plus đã được Bật chưa.

conyeume231

• Vấn đề ở đây là bạn thớt chưa set Chrome làm trình duyệt mặc định?

• Vậy set Chrome làm trình duyệt mặc định rồi check lại xem sao!

• M` click vào link cái là MBAM chặn liền!

vậy bạn chỉ mình set Chrome đi cái này mình không biết cái quảng cáo đó nó hiện lên liên tục cứ 5 hay 10 phút là nó hiện lên bực cả mình

các bạn chỉ mình set Chrome làm mặc định với mình dùng Chrome tiếng anh nên không biết dùng ra sau mình chỉ cần tắt cái quảng cáo đó không cho nó hiện ra là được roài

Gaven

• Ctrl+L ► chrome://settings/ ► Enter

• Cuộn chuột xuống dưới ► Click Make Google Chrome my default browser
P/s:

• Gần đây bạn có cài Phần mềm nào ko?

• Trường hợp của bạn giống như bị nhiễm Malware vậy!

• Bạn tải , chạy IObitUninstallerPortable.exe rồi chỉnh qua Tab Toolbar ► Có cái nào gỡ hết cái đó!

le.1209

các bạn chỉ mình set Chrome làm mặc định với mình dùng Chrome tiếng anh nên không biết dùng ra sau mình chỉ cần tắt cái quảng cáo đó không cho nó hiện ra là được roài Ba gạch ở góc trên phải Chrome ---> Settings---> nhìn xuống dưới thấy.

Cái gì không đáng cười thì đừng sài cái biểu tượng hé ?

kasperskyvn

P/s:

• Bạn tải , chạy IObitUninstallerPortable.exe rồi chỉnh qua Tab Toolbar ► Có cái nào gỡ hết cái đó!
mình chỉ xoá cái IObit thôi vì khi dùng cái này nó bị đứng máy mình làm theo cách hưóng dẫn của bạn roài đó hy vọng sẽ không hiện ra nữa thank bạn nha

le_tuandt_2503

P/s:

thank bạn nha sau khi cài trình duyệt mặc định thì nó hết bị

Các chủ đề có liên quan khác