bachanlua_tihon

Cbox Leech + Getlink Các Host Việt Nam Và Hầu Hết Các Host Nước Ngoài

Bạn đang cần download file mà không có acc premium, mua acc thì khó khăn và tốn kém trong khi lại ít dùng ?

Bạn đang cần file gấp mà getlink ở topic thì phải chờ đợi quá lâu và phải F5 liên tục ?

Bấy giờ bạn không còn phải e sợ về những điều đó nữa, mình xin giới thiệu cho các bạn Cbox get link của vz-zoom: get all link không giới hạn, nhanh chóng và thuận tiện.

Các Host Hỗ Trợ:

◘ Việt Nam : 4share.Vn,Fshare.Vn,Upfile.Vn,Megashare.Vnn.Vn,...

◘ Nước Ngoài : Rapidgator.net, Uploaded.net, Filefactory, Depossifile, Rapidshare, Turbobit, Bitshare, Filepost.com, Putlocker.com, Hotfile, Netload.in, Uploading.com, Gamefront.com, Ryushare, Megashares.com ... và nhiều host khác nữa

Quy Định Đối Với Người Nhờ Get,Leech :

1.Không Nhận Link XXX,Có Virus,Nếu Phát Hiện 'BAND 7 Ngày'

2.Không đưa link folder, phải đưa link con

3.Tự check link trước khi post để biết link còn sống hay đã chết để Team dễ làm việc.

Cách reg acc:

Tags: get4all cbox

Ryland

Cbox Get Link của VN-ZOOM

Có bác mod hay admin nào xác nhận giùm cái. đang xin admin liên kết
sao không dùng nick vnzoom luôn,

vào trang này lại phải reg 1 cái nick khác vào cbox là khác mà bác, viêt nick rùi điền mật khẩu mất 5 s thôi

ngavec

Và đây là bug, nhập name rồi click profile tạo acocunt

An Error Occured

Cbox is experiencing temporary technical difficulties [code 502]. Please refresh in two minutes and if this error persists, contact us at [email protected].

qwe_jkl

.Không Nhận Link XXX

Nếu bớt đi cái rule này thì đảm bảo Cbox tha hồ hot

Cbox này vãi lắm, Get thì nhanh thật nhưng nói thật chú toàn xài host cùi cứ dis là link bị die. Điều đặc biệt là muốn get link 3x thì phải có VIP.

Nói chung cái Cbox này ưu tiên cho VIP

Mình thì mình hay Get ở getlink4u.info . Cbox nay những lúc rảnh có thể lên chém gió và đặc biệt k phân biệt VIP với người bình thường.

ĐẶc BIỆT link gì cũng có thể GET và đều xài host ngon cho dù dis 3 - 4 lần link vẫn còn hoạt động

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ

1176411_294

Cbox này vãi lắm, Get thì nhanh thật nhưng nói thật chú toàn xài host cùi cứ dis là link bị die. Điều đặc biệt là muốn get link 3x thì phải có VIP.

Mình thì mình hay Get ở getlink4u.info . Cbox nay những lúc rảnh có thể lên chém gió và đặc biệt k phân biệt VIP với người bình thường.

ĐẶc BIỆT link gì cũng có thể GET và đều xài host ngon cho dù dis 3 - 4 lần link vẫn còn hoạt động

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ cbox nay không có phân biệt đâu bác,ai cũng như ai thôi ,ko phân biệt vip hay thường đâu

daituongquan_8x

Mình k nói thêm hay nói bớt gì, các bạn có thể Test thử 2 Cbox này sẽ biết rõ Cứ như bạn đi qc ấy và vnzleech cũng không phân biệt vip với thường nhé. Còn khi vào getlink4u.info thì đập vào mắt mình là dòng chữ donate to đùng

Các chủ đề có liên quan khác