Ignado

Như tiêu đề.

Mình mới mua cái d-com nó tặng cái sim.

Sau đó đem về dùng, nhưng không đăng kí được gói cước nào cứ báo tin nhắn k hợp lệ (ngoại trừ cái cao nhất Max200 gì đấy ) lên mạng search mới pt cái sim đó k đăng kí dc mấy gói thông thường.(nóng máu) ra hủy sim d-com mua cái sim thường rui đkí sinh viên, chị nhân viên mới nói:"sim sviên chỉ đkí dc 1 lần". té ngửa thì ra sim d-com đã đkí sim sviên rui.nghe tới đây mún chửi thề thiệt chứ (mình đã hủy sim d-com rồi lấy lại cái quái gì nữa).

Không thể hiểu nổi sim chỉ đkí được gói cước cao nhất mà lại k nói rõ, mình nhớ là chị đó lúc đkí sim d-com chỉ hỏi mình học trường nào, tưởng khai zô phần khách hàng, ai ngờ đkí sviên lun.(mình éo nhờ mà làm *** nói mình pt )

Viettel có chính sách hỗ trợ sinh viên thế quái nào mà chỉ đkí dc cái 200k/tháng.mặc dù nó vẫn là sim sviên.

P/s: ai có cách nào không? giúp với.chả pt làm sao, bức xúc dữ dội.

Kodie

Sim d-com mà đang ký sinh viên>> mới nghe lần đầu. Có lẽ là bạn đã đăng ký thông tin của mình sim d-com rồi, nên không đăng ký thêm sim khác được nữa.

Cách thì có rất nhiều.
Mua lại cái sim d-com khác. (50k). Nói chỗ bán đăng ký lụi cho. Đăng ký gói MCTD 120k/ tháng.Mua sim di động, đăng ký gói Mimax 50k/thángNhờ bạn bè đăng ký cho 1 cái sim sinh viên Mimax 30k/tháng.

k00lb0y76320

Sim d-com mà đang ký sinh viên>> mới nghe lần đầu. Có lẽ là bạn đã đăng ký thông tin của mình sim d-com rồi, nên không đăng ký thêm sim khác được nữa.

Cách thì có rất nhiều.
Mua lại cái sim d-com khác. (50k). Nói chỗ bán đăng ký lụi cho. Đăng ký gói MCTD 120k/ tháng.Mua sim di động, đăng ký gói Mimax 50k/thángNhờ bạn bè đăng ký cho 1 cái sim sinh viên Mimax 30k/tháng. không phải rồi,ý của bác ấy là bác ấy đk sim dcom nhưng ai ngờ tụi nhân viên thiểu não của viettel lại làm cho bác ấy cái sim SV,mà chính cái sim ấy lại đếu đk được gói nào ngoài gói 200k/th

bạn cứ ra ngay chỗ làm chửi thẳng vào măt tụi nó

fatdragon31

Kỳ vậy, cháu mình dùng sim sinh viên đăng ký Mimax bình thường mà. Mỗi tháng được tặng 250Mb nữa.

Chủ thớt bấm *101# coi tin nhắn trả về là như thế nào?

Các chủ đề có liên quan khác