nghbac

Mình có acc VIP nhưng mà mạng cùi mía bác mạng ngon thì mình share acc cho Mạng Mình cũng là mạng gia đình 140k/ tháng, nhưng cắm máy suốt, Bác có thì share acc Mình mượn upload xong sẽ trả.

Nếu được Bác share inbox nhé. Thank Bác !

Cập nhật 1link Fshare, thanks to Hung Phan!

Link download:
Host share: File number: Link download: Uploader: up.4share.vn 1 File LinhHonHuynhDe Upfile.vn 4 part LinhHonHuynhDe Torrent 1 File LinhHonHuynhDe Fshare.vn 1 File Hung Phan

ct_design

Mạng Mình cũng là mạng gia đình 140k/ tháng, nhưng cắm máy suốt, Bác có thì share acc Mình mượn upload xong sẽ trả.

Nếu được Bác share inbox nhé. Thank Bác ! Đã inbox cho bác acc

Jayronn

@linhhonhuynhde : mình boot = usb, sao vào Dos Programs chậm quá, không nhanh = bản trước , 2 bản giao diện giống nhau, làm xong chạy thử tưởng bản cũ

Trong Dos Programs nếu có thêm Back Main Menu nữa thì ngon

hoangtv1989

kaversky bỏ rồi bác? Thay bằng đứa con cưng này nè Bạn: ngon ở khoản update online kaper sẽ nhanh lỗi thời vì phải update thủ công

Karney

Tất cả đều ẩn, trừ thư mục DLCD là không ẩn đâu, cái đó để bổ sung file nên vẫn để nguyên. đôi trường hợp thì cho ẩn cả. cũng tùy vào menu chức năng tạo boot. USB 16GB cũng lớn quá nhỉ. bản này bổ sung thêm 1 số lệnh lúc cài windows trên mini (kiểm tra xem thế nào nhé)

có trong thư mục DLCD\ISO đấy. mà tốt nhất vẫn cứ để ẩn toàn bộ thì hay hơn vì nếu đã có kinh nghiệm thì việc show/hide quá đơn giản, việc ẩn chủ yếu đề phòng những ai chưa có kn có thể xóa nhầm file thôi, với lại set thuộc tính file thì cho nó ẩn luôn

- True Image Home 2013 Build 16.0.6514 (Remove) có nghĩa là đã xóa file nhưng menu vẫn còn, để vậy để ai cần có thể bổ sung nhanh chóng, chỉ cần download file ATI.IMA vào là lại chạy ầm ầm úi em cho ẩn file DLCD nhưng boot lại không được anh ơi, boot bị lỗi luôn rồi

Vere

LHHD ơi bản này vẫn vừa 1 CD chứ bạn. mới click vào link thấy 714mb @@ Bản này 699MB mà Bạn, thoải mái ghi đĩa. dung lượng 714mb là do đi kèm nhiều file khác nhau thôi, còn ISO thì chỉ có 699MB thôi.

úi em cho ẩn file DLCD nhưng boot lại không được anh ơi, boot bị lỗi luôn rồi Làm sao mà nó không boot được vậy? tạo bằng cách nào vậy? hic e có làm theo hướng dẫn không đó?

Bản này 699MB mà Bạn, thoải mái ghi đĩa. dung lượng 714mb là do đi kèm nhiều file khác nhau thôi, còn ISO thì chỉ có 699MB thôi. thanks. dù không ghi được thì cũng down để làm usb boot. à mà có điều là sao lần trước mình down thì vừa giải nén ra avast chém bay file tạo boot tự động của bạn làm ấy. mấy cái còn lại thì k sao ??

Chet

thanks. dù không ghi được thì cũng down để làm usb boot. à mà có điều là sao lần trước mình down thì vừa giải nén ra avast chém bay file tạo boot tự động của bạn làm ấy. mấy cái còn lại thì k sao ?? Lý do đây nè Bạn:

Antivirus mình gét Avast và avira nhất ở khoản hay báo tùm lum, Bạn có thể thử 1 dòng lệnh cmd cơ bản (sạch nhé) convert sang exe là y như rằng 2 thằng này báo là nguy hiểm thậm chí còn chém nó là virus nữa cơ

Còn công cụ tạo boot đó thì hoàn toàn sạch, Nếu bạn không tin tưởng có thể upload lên virus total để kiểm tra.

Còn Mình thì không xài Avast mà xài kaper. Nếu Bạn vẫn xài Avast và muốn giữ công cụ đó thì vào setting cho file đó vào mục an toàn là dc nhé.

Còn về dung lượng thì dù có muốn thêm soft hay tích hợp thêm Mình cũng đều cân nhắc làm sao vừa 1CD, chủ yếu Mình làm để sử dụng CD mà.

n0_crazy

Cái torrent down dc 428mb thì mất seeder rầu thúi ruột, giờ qua 4share down. thấy bác lên thớt từ hôm qua mà dùng điện thoại nên hôm nay mới down dc

teo.phuc

LHHD ơi bản này vẫn vừa 1 CD chứ bạn. mới click vào link thấy 714mb @@ CD 700mb overburn được 750mb, yên tâm burn đi bạn

lehongthu2001

Làm sao mà nó không boot được vậy? tạo bằng cách nào vậy? hic e có làm theo hướng dẫn không đó? thì em chứ chuột phải cho hide như thường thôi mà.

Mà khi phần mềm tạo boot chạy trên Win7 64 không nhận USB nha anh, mặc dù windows có nhận.

Cả bản Của bác Duy Linh cũng bị. Tưởng bản anh fix được ai ngờ cũng bị luôn. huhu

quynhnga_cp

Cái torrent down dc 428mb thì mất seeder rầu thúi ruột, giờ qua 4share down. thấy bác lên thớt từ hôm qua mà dùng điện thoại nên hôm nay mới down dc nôn quá, lại mất seeder lúc 599MB, bác nào có hàng online seed em 30p với

Các chủ đề có liên quan khác