Tình hình là mình mới mua accout vip 4 share mà chỉ kéo 1 game về chơi, bạn nào cần thì thanks và để lại địa chỉ mail mình gởi cho và kg được đổi pass

papyuyen

Hôm qua mới có 1 bác share acc 4share, chỉ mới share cho 4 người thôi mà cũng bị đổi pass, chủ thớt cẩn thận mấy thể loại khốn nạn ấy nhé

Hôm qua mới có 1 bác share acc 4share, chỉ mới share cho 4 người thôi mà cũng bị đổi pass, chủ thớt cẩn thận mấy thể loại khốn nạn ấy nhé Nguy hiểm wa' ! Vậy theard nên share một người thôi. Vậy không phiền phức không sợ change pass, vì change theard biết liền.

P/s: Nếu được share cho mình. Xin được đa tạ...

__________________________________________________ _____________________________________________

Thanks for sharing ! Đã nhận được mail của theard lập tức comment. Nhưng share thế này mình thấy không ổn. Theard nên xem lại.

Đã mail cho tất cả các bạn, nhớ đừng đổi pass.

Mình đi công tác mới về gởi hơi trể các bạn thông cảm nhé

Walsh

Nguy hiểm wa' ! Vậy theard nên share một người thôi. Vậy không phiền phức không sợ change pass, vì change theard biết liền.

P/s: Nếu được share cho mình. Xin được đa tạ... mail bác đâu?

cauvongtuyet_mc

Comment ở #5 và #11 ý

Tình hình lá giống như chủ đề ở trên mình đề cập, mình cần accout 4 share vip để kéo 1 game về chơi nhưng tìm mãi kg ai share hết nên mình mua 15k và mình kg có nhu cầu sử dụng tiếp nên share cho bạn nào thật sự cần giống mình thôi. Mong các bạn thông cảm

Các chủ đề có liên quan khác