Billie

Chắc hẳn không dưới 1 lần bạn lỡ tay xoá mất một vài file ảnh “quý” trong thẻ nhớ máy ảnh hay trong USB. Lúc đó 1 chương trình phục hồi (Recovery) là cần thiết cho bạn. Nhưng các chương trình Recovery thông thường sẽ khôi phục lại tất cả các định dạng kể cả các file thừa, file rác. Nó sẽ làm đầy bộ nhớ máy tính của bạn.

Art Plus Digital Photo Recovery sẽ là lựa chọn tốt cho công việc trên. Sau khi cài đặt một cách đơn giản, bạn có thể tìm kiếm các file ảnh trong thẻ nhớ và khôi phục lại chúng. Thậm chí cả những file ảnh bị hỏng, các file ảnh đã bị định dạng lại mà thẻ nhớ không nhận cũng sẽ được chương trình “giải quyết” một cách nhanh gọn và hiệu quả.

Art Plus Digital Photo Recovery có dung lượng chỉ khoảng 1.2MB, hỗ trợ hầu hết các định dạng: JPG, TIH, DNG, CR2, MRW, NEF, ORF, PEF, ARW, SRF…

Đây là trang chủ với bản dùng thử (k0 save lại được)

Còn đây là bản Full (1.2MB)

Nếu có trùng bài hay gì thì bỏ qua cho mình... Sr vì đã k0 có nhiều hình minh họa nhưng cách sử dụng rất đơn giản.

p/s: các bạn xem dùm coi restore được hay không bởi ở nhà mình dùng được nhưng khi ra Net thì k0 cho restore... các bạn thử ngắt mạng rồi dùng thử xem... Sr vì sự bất tiện này

nguyentoanhy

Thực sự thì mình cũng không biết sao nữa... Khi mình dùng ở nhà có kết nối mạng luôn thì vẫn dùng full Cr-ack được còn ra Net thì k0

Cawrdav

co ai co phan mem Art Plus Digital Photo Recovery 5.1 ban day du thi giup minh voi. --? Àh bạn ơi... bản của mình là đầy đủ đó bạn... mình đang sử dụng tốt lắm đó bạn... Nếu có vấn đề gì thì bạn down về rồi thử đổi tên lại thành Art-Plus-Full-Version thử xem nha

Ở nhà mình sủ dụng thì restore được đó bạn

hooker

hay bạn có thể vào link sau đây để download bản full về nha bạn

Bạn chịu khó đăng ký tài khoản nha... tại mình sợ share thì k0 dùng được

atrangbeo266

ban oi minh không Restore dc ban jup minh vs. ban nhan dc tn nay nt vao so dt nay cho mjnh nha 01646128816 minh ten tuân anh.

Kilydd

Mình vừa tìm được key này: DPR5-48824-16826-63359-21130-95258 Test vẫn dùng tốt. Chia sẻ cho bạn nào quan tâm.

Orahamm

Mình vừa tìm được key này: DPR5-48824-16826-63359-21130-95258 Test vẫn dùng tốt. Chia sẻ cho bạn nào quan tâm. Thank đại ka nhiều lắm . Chúc mừng năm mới

nhypy

Bạn ơi, sao mình sài key đó mà hok được, cứ báo sai???? , làm sao bây giờ, 1 đống ảnh của mình, Giúp me (((

Các chủ đề có liên quan khác